Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnamkumbuka Fikiri Madinda?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kingxvi, May 14, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule jamaa alikuwa anamiliki hiace kibao mjini dsm zilizokuwa zinaitwa madinda trans yule aliyekuwa anaongozwa kupewa big up na bendi za kibongo enzi hizo. Yule aliyekuwa mme wa mcheza show maarufu wa twanga pepeta asha madinda? Jamb amefulia mbaya huwezi amini yupo dodoma now anaishi sehemu 1 inaitwa mnadani now ni dereva wa tamisemi
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tangu mwanzo alikuwa ni dereva,umemjua jana nini
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ?????!!!!
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh...
     
  5. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :A S 13::A S 13::A S 13: hufahamu kwamba maisha ni kupanda na kushuka?.....Au kushuka na kupanda...?
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shosti huna chenga, me lov u.
     
  7. N

    Nothing4good Senior Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmm! Kwa hiyo! Achane basi kumsema mjombangu
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli mimi nilikuwa simjui kabisa profile yake, duuuuh kama ni hivyo kuna haja kubwa sana kuepuka sifa za kijinga.
     
  9. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,484
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli basi dah!...mungu aniongoze once nikizidaka nisifulie bt niwe na nidhamu ya hela
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda utajiri wa uganga na majini. Ndio huishiaga hivo.
     
  11. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Akuna Majini wala Tunguli awa huwa wanaingia Mjini kwa pupa alafu wanjifanya Born Town wapo wengi tu.Kuna Bob Edga alikimbia Dar,wapi Jacky Pemba?Ndama ndio hivyo tena ana kesi,Muzamil Katunzi ..yaani hawa wote ni malimbukeni tu,na ushamba ndo unawalostisha
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jama alikuwa dereva hapa town muda mrefu saana alikuwa wizara ya kilimo km sikosei.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nilishashawahi kuanzisha thread hapa nikasema hivi: Kuna wafanyabiashara wachache sana Bongo ambao biashara zao zinainuka kwa sababu ambazo ni za uendeshaji wa kibiashara. Kwa mfano, mjomba wangu akiwa transport officer mahali na kapewa uwezo wa kuchagua ni gereji gani magari ya mahali anapofanyia kazi yakafanyiwe matengenezo na mimi ikatokea nina gereji na akanipa kwa ujomba, nitainuka ghafla kibiashara. lakini huko kuinuka kwangu kutaendelea tu iwapo mjomba atabaki madarakani. The moment anatolewa na mimi nitaanguka.

    Kwa wana JF mnaofanya biashara jitahidini kutoegemeza biashara zenu na network za kiuongozi badala ya kufanya biashara kwa kufuatana na kanuni za masoko. Haingii akilini mtu uwe na tenda na kusafirisha abiria/vifaa halafu uwe dereva, muda wa kusimamia kazi zako binafsi utaupata wapi? Ndio maana jamaa hasikiki tena. Modeli ya biashara yake (iliyomfanya anyanyuke na kujulikana) haikuwa "sustainable".
     
  14. Sware

    Sware Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Miaka mingi huyu jamaa ni dereva pale wizara ya kilimo,hata kipindi mambo ya biashara yako safi jamaa bado alikua anapiga mzigo pale kilimo akimaliza kazi ndo anaenda kujirusha!sio kweli eti kawa dereva sasa hivi wa Tamisemi,na pia anaishi Segerea Dar japo Dodoma ndo asili ya kwao!
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sio swala la kufurahia bali kujifunza kupitia makosa yake.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    vipi kesi yake ya ujambazi?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wewe utavalishwa kangs mjini wewe umeadithiwa wala humjui vizuri!acha kuwa mnafiki kwamaneno yakimbea unaleta humu ungeuliza basikama ulihitajikujua wajii wake siyo kukurupuka na risled lakichonganishi!Nakujulisha kama ulikuwa humjui"Fikiri Madinda kabila ni Mgogo wa Dodoma,
    Fikiri Madinda nimtumishi wa serikali tangu 1992,
    Fikiri Madinda ni Driver wizara ya kilimo,
    Fikiri Madinda anakakayake pale wizarani ni driver pia,
    Fikiri Madinda nirafiki yake Ali choki na walianzisha bend pamoja ya extra music,
    Fikiri Madinda alikuwa anaishi na Aisha Madinda mnenguaji wa twanga pale Sinza madukani,
    Fikiri Madinda kwa sasa anafanya kazi wizara ya ushirika pale Waterfront house!Sasa wewe unasema Tamisemi dodoma waoinawapi??
    Fikiri Madinda ajafulia kilichofanyika waligawana share nakila mmoja akawa mipango yake kimaisha yote niliyokwambia ndo yalivyo!!
    Fikiri Madinda hakuwai kuishi Dodoma kama unavyosema anakaa mnadani ni uongo.
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Uchunguzi ulipita ikagundulika hausiki!
     
  19. W

    WISTON T. MADINDA Member

    #19
    Apr 23, 2016
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
     
  20. W

    WISTON T. MADINDA Member

    #20
    Apr 23, 2016
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Acha ushamba,alafu usiwe unaropoka vitu usivyo vijua... Ni deteva tangu miaka ya nyuma kabla hata hajaanza kumiliki band na mpaka anamiliki band alikua bado dereva. Na sio kwamba amefulia,na wala haishi mnadani. Yeye ni mtu wa dodoma na kwao ni dodoma so ukimuona maeneo yupo kwao. Wewe toka umfahamu Fikiri,je umefikia alipo saiv ambapo unasema kafuria??? Kazana kupambana kijana... Maisha kutafuta sio kutafutana.
     
Loading...