Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 11, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa wote tunaotumia hili jukwaa!Hivi kwa mfano akatokea mtu mmoja kule Chile anajua kiswahili vizuri,akafungua JF na kuja hapa kwenye jukwaa hili,hizi mada zote zilizoko humu zinaendana na jukwaa?Pili michango tunayotoa iko ndani ya mada?Hiyo michango itamfanya ajue uwezo wetu wa kufikiri,atagundua nini?Yaani michango yetu imawakilisha watu walio karne 21?Atatutazamaje na ataionaje Tanzania katika suala zima la kutatua na kupambana na changamoto za kijamii?Maana sisi tulioko humu tunaiwakilisha nchi,namna tunavyotoa mada na kuchangia ndo tunajieleza namna tunavyofikiri na kuyaona mambo!TUJIULIZE!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Eiyer
    mambo vipi ..

    kwanza ningependa kusema hatuwezi
    ku control mawazo ya mtu.. Huyo wa Chile
    anaweza aingie huku akasoma kitu acha maana
    sana na akakidharau au anaweza soma kitu cha
    kijinga akacheka na kukipenda..

    Mbili tunavyojibu poster hapa hatujibu ajili
    ya mtu wa Chili bali tunajibu poster kutokana
    na swali hatuko hapa kufurahusha wengine bali
    kutoa majibu na ushauri kadiri ya uwezo wetu..

    tatu kila mtu huku ni tofauti kuna wenye
    akili sana na experience nyingi za maisha
    na kuna wengine ndio wanabaleehe kwa
    hiyo majibu yao na michango lazima yatakuwa
    tofauti sana..

    nne ndio kuna michango ya 21st century
    ( kizazi kipya) na kuna wale wa 1947
    ambao ukisoma poster zao nyingi hazina
    milipuko... sasa huyo mtu wako wa Chile
    ni wa Karne ipi??

    tano ni kweli tunawakilisha Nchi yetu hapa
    lakini si kila mtanzania ni Perfect .. lazima
    kutakuwa na makokorocho... Kwa hiyo
    na huyo Mchile anatakiwa agundue hilo kama
    yeye ana busara na am treat kila mtu individual

    Nway baadaye
    samahani kwa maandishi mengi ..
     
  3. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tc up to dat persson either to tek or to leave!u knw y?coz hata facebuk kuna wanaoongea pumba na kuna wanaoongelea serious thingz!...
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Useful Comment!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unajua jf ina member wangapi?na unajua tz ina wananchi wangapi?huyo mchile akitujudge watanzania kwa ujumla kwa kuangalia tunachokipost humu jamvini atakua amekosea.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe watu wanawakilisha nchi humu?!Mi hata kabila siwakilishi...najiwakilisha mimi mwenyewe kama Bhoke!Heeheheh...weekend njema!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kama vile mi navyowawakilisha wajukuu zangu!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwavile mimi sio mmoja wao nachagua kukubali ...INAWEZEKANA!!Ila wazee wengine bwana ahhhhhh.......!!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Afro nimetoa changamoto,sijasema mada na michango haifai ila ninataka tujiulize,tukijiuliza tunaweza kuboresha zaidi jukwaa hili,thanx anyway!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Dr.Chichi Chile nimetumia kama mfano wa changamoto yangu tu ili tuweze kujaribu kufikiri atakapotembelea jukwaa hili nini kitaenda akilini mwake?Pia sijasema humu watu wanaongea pumba!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Lizzy faham kuwa unachoandika humu kinawakilisha unachowaza,kama kinawakilisha unachowaza mtu yoyote duniani anaweza kuyaona mawazo yako kupitia ulichoandika,na pia kama wewe ni mtanzania anaweza kupata idea kuwa watanzania wana mtazamo gani kwenye masuala ya mahusiano kupitia wewe!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani...nnapoandika siwakilishi nchi...kabila...ukoo wala familia yangu.Mawazo ya watu wachache hapa haiwezi kuwekewa lebo ya taifa!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sometimes i am here to have fun
     
  14. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata wewe umechemsha ungepeleka thread kwenye jukwaa la malalamiko
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mambo tunayoyajadili ni yale yanayoendana na mazingira yetu halisi,maisha ya kila siku,tungezungumzia vipi vitu vya huko chile wakati hayaendani na mazingira yetu?Kwenye ushauri unatoa ushauri wako,kwenye maoni unatoa maoni yako na sio kumridhisha mtu flani.Kama atatutafsiri vingine atakuwa hajielewi maana hayaendani na mazingira yake,sasa we unataka tujadili kuhusu mambo ambayo hatuendani nayo?basi huo ni utumwa wa mawazo.
    ILA HERI TUTUMIE LUGHA ZINAZOELEWEKA,KAMA MTU AMEAMUA KUANDIKA KISWAHILI IWE YA KUELEWEKA NA SIO KUCHANGANYA NA ENGLISH ZA AJABU.VIFUPISHO HIVI VYA ENGLISH WATU WANAJIBUNIA TU VINAKERA,VINABOA NA KUPOTEZA MAANA HALISI.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pole kumbe wakwanza kuonekana mbumbumbu ni wewe mana umeiweka thread zako sehemu sio pole sana kijana ha,ha,ha,ha,haa
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    inachanganya
     
  18. W

    Wings Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunapingana na ukoloni mamboleo.
     
  19. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    JF kwa ujumla hata kama inawakilisha watanzania basi mjue watanzania hao ni wenye sifa zifuatazo:-
    >>>>Wanaojua kutumia kompyuta (na smartfones 4that matter)
    >>>>Wanaojua Kiingereza kwa kiasi fulani (walau wajue delete, post, reply na maneno mengine yanaoyotumika katika kompyuta na JF in particular)
    >>>>Wenye uwezo wa kumiliki simu za kisasa, kompyuta au fedha japo kiasi kidogo kuweza kupata huduma ya Internet.
    >>>>Wenye muda na nafasi japo masaa kadhaa kwa siku kukaa sehemu moja na kutulia wakitumia huduma ya mtandao.
    Kwa sifa hizi na nyingine chache zilizosalia unaweza kujua unapozungumzia uwakilishi wa watanzani kupitia MMU una uhalali wa kiasi gani. Just a thought!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Exellent nashukuru kwa mawazo yako lakini sijasema tuwakilishe mawazo ya Chile ila nilichokuwa nasema kuwa tuwe makini kwani tunajiwakilisha na tunawawakilisha watanzania,huyo mtu wa chile atajua watu wa Tz wanauwezo gani wa kufikiri kupitia haya tunayoandika humu!
     
Loading...