Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmmmmh maanko wengine? balaa 2pu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pota, Apr 22, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna jamaa alimtembelea dada yake ambaye alikuwa amejifungua mtoto wa kike.alipofika akapewa mpwa ili amsalimu kama desturi zetu. dada m2 mara akaenda
    bafuni kuoga.mara mtoto akaanza kulia ing'eeee, ing'eeee, ing'eee .....jamaa kajitahidi kumbembeleza bila mafanikio. mara akatoa ulimi wake akaweka kwa mdomo wa kichanga. masikini kichanga cha watu bila hiana kikaanza kunyonya ulimi wa jamaa kwani kilikuwa na njaa. mara dada mtu akarudi kutoka bafuni na kukuta mtoto yuko bize kunyonya na jamaa yupo cool tu. dada m2 hakuamini anachokiona na kuanza kupiga kelele kuomba msaada.
     
Loading...