Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmh..hapa ki2 cha kichina sio feki!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Industry, Sep 6, 2012.

  1. The Industry

    The Industry Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jealous-women-09.jpg masai mkono kiunoni kamsahau masai mwenza...lol!
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mmmh! wamasai wa wapi hawa? wamasei wetu wanaijua bunduki kweli?
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi haka katovu kake tu.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapo Tayari ushazini mkuu!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hapo nadhani sio umaasaini, nahisi itakuwa ni mitaa ya Sudan Kusini maana culture ya jamaa wa huko inafanan kidogo na Maasai
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah sorry kumbe kuzini ni dhambi.anyway hapa nilipo nazidi kutamani kuzini nako kwa aslimia % kabisa.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We si unaona jamaa yake huyo hapo nyuma amekakumbatia kiuno?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Alafu sii unaona hata mbavu zao ni kwishinei?hapa ni Sudan au Somalia.
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ngoma ya Kijepu..walinda kurecodi porno mitaa hiyo. Wabantu walimbandua sana huyo dada mpaka kijapani akasahau na kuanza kulia tuu! hatarudia tena.
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii muvi yake nilishawahi kuiona, alijifanya amekuja kutengeneza pono na wamasai, lakini alipoenda poroni alienda na black wa kawaida tu...ila hii ni apa tz huyo ni pory star wa kijapani kwa wale walioiona.
     
Loading...