Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh UDOM jaman...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Andrew Jr, Apr 24, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kuanzishwa kwa UDOm kila mtu alifurahi lakina kwa sasa wapo watu manasema...why?..ukitaka kufahamu tabu ya kuanzishwa udom waulize wakaazi wa jaribu na chuo. Watoto wasio na baba wameongezeka,..majina yao sasa...BED SCIENCE, bed eche maan mama zao wlidanganywa majina
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kati ya watu wenye uwezo dogo wa kufikiri humu unaongoza wewe
     
  3. G

    GENDAEKA Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Banseni bana'
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Cjakuelewa,unaongelea nin hapo?
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata huku kuna watoto wa watengeneza barabara WACHINA,wanaitwa chiichuwang,kufuuulwing,n.k.H.HYO NI Jst normal.Wakiachia Hacha wapate watoto
     
  6. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ss cc tukawachukue hao watto? Ww soma ukimaliza sepa, ayo ni lyf stlye za wazinzi na ndio malipo yao.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuu
    Hadi rahaaaaaaaaaaa


    Mtoto anaitwa john economics
    Joyce Telecommunication

    Antony BedCom
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Duhhhh...! Inauma sana! Hili tatizo ni kubwa katika maeneo ya vyuo. Eneo lingine lililoathika ni Changanyikeni baada ya kuwepo UDSM
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Wewe nae msomi wa udom?
     
  10. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....hakuna ukweli hapo....
     
Loading...