Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh Nape anazidi kumbomoa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume Yene, Nov 7, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sina comment kuhusu aliyoongea Nape, sikiliza.

    [video=vimeo;31668596]http://vimeo.com/31668596[/video]
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    The link you have provided does not respond. Unaweza turekebishie tuskie?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe, kama great thinker, dadavua alichoongea Nape ili watu wachangie. Unaposema huna comment unatarajia nani atakuwa na comment sasa?
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Anambomoa kivipi, kwani Lowassa ni kibanda? Kwanini aende kuongelea vichochoroni kama kweli amedhamiria anachokiongea. Kuna runinga ya TBC 1 na redio ya TBC Taifa zinasikika nchi nzima hakuziona hadi aende kujifungia maliwatoni na kuongea? Kama amekutuma mwambie aache unafiki.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Mbona hajavaa manguo yale ya kijani, au kwakuwa yale Manguo ni ishara ya ufisadi anaogopa FBI wakimuona na yale manguo watamdaka? Hana lolote zaidi ya kujiongezea kipato kwa kukamata Per Diems ndefu za ughaibuni...
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh mtotokoto......yetu macho na masikio.
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si lazima nitoe comments kwa muda wako unaoutaka wewe. You need to cool yourself off.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Hizi interview za kufanyia sebuleni kwa watu ni kujitia aibu kama katibu mwenezi wa chama kinachopoteza umaarufu kwa kasi kuliko vyote duniani.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    link iko wapi jamani
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Eti anadai mimba ya kumzaa yeye Nape ilitungwa wakati CCM inaanzishwa...

    Eti atasema ukweli daima FITINA KWAKE MWIKO...

    Ina maana siku ile mlipotuhonga hela kuhudhuria mkutano wenu wa Mwanza sio fitina? Kusema utashikisha watu ukuta sio fitna hiyo?
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Eti wameinua kioo watu wajiangalie na kulala mbele wenyewe...

    Kamnyima kazi mzee wa propaganda kwa kukifuta kitengo cha propaganda. Huyo jamaa ana roho mbaya sana, sasa Tambwe Hizza atakula wapi?
    Mkianzisha vyuo vidogo vya chama wilayani, nani atahudhuria hivyo vyuo na kuvaa yale manguo ya kijani?
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lowasa na CCM hawakukutana mitaani. Sasa asije akawa anabomoa CCM ili akimbilie CCJ
     
  13. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Vita vya Magamba.......,furaha kwa CHADEMA.Viva CHADEMA!
     
  14. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kuiweka humu pekee ni mchango tosha. Halafu hili neno jamani naliona sio kabisa.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Yote anayoyaongelea ni kama hayatekelezeki na alivyo kichekesho anashindwa kuwataja watu majina kwa hiyo mleta mada nawe umetumia vibaya jina la Lowassa kwa vile Nape ameogopa kutaja hilo jina kuwa linatakiwa kujivua gamba
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    hebu elezea inagoma mkuu
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Nani anahusika na Rada watu watataja jina, Richmond ni ya nani watu watataja jina... Sasa wewe Nape mbona hautaji?? Mfitini mkubwa, kama uko serious na kujivua gamba taja kabisa sema Lowassa jivue gamba, Chenge jivue gamba. Sio kusema kwa mafumbo. Anaongelea usaliti wa chama wakati naye alianzisha CCJ...
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijasikia hiyo interview, lakini basing on the headline, naomba Nape afahamu kuwa Lowassa ni mmoja wa watu wenye nguvu kubwa ndani ya CCM. Kwa hakika, hata Kikwete hana nguvu ndani ya CCM kulinganisha na Lowassa. kwa hiyo, jitihada zozote za kutaka kumbomoa Lowassa ndani ya CCM, ni kuibomoa CCM yenyewe
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Eti Nape akipita watu wanatetemeka... NI akina nani hao???
     
  20. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tuondelee viji amri amri vyako vya kikurya hapa
     
Loading...