Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeamua kulinyamazia janga hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Sep 5, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Tukio la mauaji ya mwandishi wa habari wa chanel ten yaliyofanywa na polisi Iringa, nilitegemea kuona au kusikia msimamo wenu kulaani tendo hilo lkn nililoshuhudia ni kauli za kujichanya, huyu anasema hivi na mwingine vyake hii inaashiria hakuna umoja kati yenu. Tukio hili kama mtalifumbia macho mtaendelea kuuwawa mmoja baada ya mwingne. Serikali haiwezi kusimama upande wenu kwa sababu wanaweza kuwa ni wahusika kwa namna moja au nyingine. Nilitegemea kuona mnagomea kuandika wala kutangaza habari zinazo husu serikali mpaka watakapochukua hatua dhidi ya jesh la polisi lakini badala yake mnachapakazi kama kawaida au ndiyo njaa nini! Bado tunaendelea kusikia kutoka kwenu fungukeni mueleweke.
     
  2. Monyiaichi

    Monyiaichi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 1,762
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wewe tamko lako ni lipi?
     
Loading...