Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai atoa kali msibani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa kusoma, Jan 20, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ndg zangu wanajamvi sijachangia lolote humu jamvini tangu mwaka huu uanze. Bann yangu imeisha na sasa mwenye wivu ajinyonge WA KUSOMA nimerudi jamvini.

    Mmasai m1 alihudhuria msibani, ulipofika muda wa kuaga maiti akakaribishwa aseme chochote.
    MMASAI: Akaanza msiba oyeeeee! Watu wote kimya. MMASAI: Akarudia jameni msiba oyeeeeee! Watu wote kimya.
    MMASAI: Haya basi yenye wivu ijinyonge iwe kama hii tuizike na yenyewe.

    Huo ni ujumbe wa WA KUSOMA kwa wenye wivu naye hapa jamvini.
     
  2. M

    Marandura Senior Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Copy & paste. Kijana pole na ban. Kuna pacha wako anaitwa COMPLICATOR sijui mnajuana.
     
  3. N

    Ntila91 Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna kukali bisha
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kweli wa kusoma......
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole na ban karibu jamvini.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kweli wakusoma.
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sasa ile ID ya complicator nani anaitumia kwa sasa?
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    aaah I mcd u wakuxoma.
     
  9. M

    Mathias sichilima New Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakusoma oyeeee

    jamani WAKUSOMA oyeeeee

    unakaa kimya eeeh.

    .......
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaaani
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Jamani ninakataa na kukataa tena mimi simfahamu hata kidogo COMPLICATOR
     
  12. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakusoma welcome again !
     
  13. U

    USUAL Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbonea au Tuki? naikumbuka sana hiyo picha!
     
  14. T

    TUMY JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unakubali kukataa ama unakataa na kukataa
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pole na ban.. though sikujui ila u made me lough.. nipe account number yako nikuload au niku transform kutoka kwenye shida mpaka kwenye raha.... COZ I CAN TRANSFORM U...!
     
Loading...