Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlokole aliyeifedhehesha weekend yangu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Apr 30, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani kama mnavyojua haya ma long distance ..Ndio nimetoka kumpokea mzee baada kuwa mbali kwa takribani miezi kadhaa,

    Mida ya saa mbili usiku naanda chakula mala simu inaita...naenda kupokea inakatika,

    Ikaita tena ..Ile napokea napokelewa na salam ya bwana asifiwe

    OOh nikaitikia kwa amani zote amina na wewe bwana asifiwe.

    Mara simu ikakatika .

    Mpendwa akaendelea sasa kubeep nikipiga hapokei ndipo nilipoamua kumtumia sms nikimwambia asinibeep.

    Husband akasema piga.

    Mlokole kapokea na sauti inatoka kila kona ya nyumba inasikika usiku

    ooh nimefunga kwa muda wa week 3 nimeonyeshwa wewe ndo mke wangu mke mwema...najua hunijui sijui naitwa A.

    Naomba upokee maombi yangu.

    Nikauliza simu yangu umetoa wapi.

    Mlokole kanambia kaipata kwa uwezo wa roho mtakatifu.

    Nikamwambia lakini mpendwa mbona nimeolewa nina familia tayari huyo roho mtakatifu aliyekuongoza amekosea

    Jaribu kufunga tena.

    Mlokole akasema ooh ndoa huwa zinavunjika .

    Na yeye yuko tayari kusubiri ndoa yangu ivunjike ili aje kuleta posa.

    Ni mtu gani wa kusubiri ndoa ya mwenzie ivunjike eti kaokoka?

    Mzee akabakia anaguna tu huku mie nikiendelea kushangaa.
    Huyu mlokole mbona ananiletea balaa mwenzenu.:nono:
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyo sio mlokolo anakujua fika.We ungempa kubwa tu.Hayo ndo majini yenyewe.Hata hivyo umeongea nae kistaarabu sana.Mpigie tena halafu mwambie asirudie.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nilipata shock Mzinga ..
    iweje mlokole ategee mzee amefika na mida ya usifu apige simu eti kaoteshwa???
    Ila nilimwambia mzee kama atapiga tena naomba uongee nae
     
  4. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loh walokole wengine wana mapepo..
    haya mambo ya kuoteshwa ni uongo mtupu tamaa tu zinamsumbua:tape2:
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamaa yuko in Love kupitia ndoto?
    Pole kwa maswaibu mamii,,
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Pole,lakini ni vizuri kakupandisha chat,mmeo ajue kuwa kuna wanaokupenda zaidi asikunyanyase!
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hahahahaha huyo mlokole noma ka ndo hvyo mbona ningekua nimeoa wengi.!! sio vibaya jaribu kumfikria lakini..
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni Lugha tu katumia Huyo ni mtu anakufahamu nawala sio mlokoleUtaratibu wa kupata mke kwa makanisa ya kilokole hauko hivyo alivyofanyaNaomba utambue kwamba huyo sio mliokole kabisa, amevaa koti hilo ili akufikishie ujumbe wake
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Maskini.....pole mwaya!! Kuna watu wanaboa acheni, hilo litakuwa linawafahamu kabisa.......ila basi tu mijitu inajitoaga ufahamu!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Acha tu yaani simpatii majibu kabisa
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu atakuwa mapepo yanamsumbua sio bure
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mgeni kama ni hivi naona hana nia njema kwangu...

    Asante Kipipi kweli kuna watu wanaboa ..na atakuwa amejitoa fahamu kupita kiasi..
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huyo kapitiwa na pepo.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Pole sana my dia,kuna baadhi ya walokole huwa wana mambo ya ajabu sana,halafu wanalazimisha,halafu hayo
    haya mambo ya kuonyeshewa mchumba mi siamini kabisa,utaonyeshewaje mchumba wakati una macho?
     
  15. lindz

    lindz Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana wazimu,ka mcharuko apeleke kwa micharuko wenzake,akukomee tena.........
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyo anaingia kwa gia za kizamani, na wewe umemstahi kupitiliza ulitakiwa uumpe za uso ili mapepo yamtoke!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha kisa kimoja.....
    Kuna mzee mchungaji....
    Mmoja wa waumini wake wa kiume alimfuata....
    Akamwambia ameonyeshwa kuwa 'amuoe' binti yake....
    I see
    yule kaka alitolewa spidi 180.....

    Huyo alokupigia simu hana cha ulokole wala nini... Biblia imeandikwa ndoa na iheshimiwe na watu wote......... Je yeye anatumia Bibilia gani?

    Ibilisi tu huyo mpotezee...
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaaaaaa!

    Pole FL,
    Huyo lzm atakua alilewa sana na usiku huo alikua anaota!
    Asitake kukuletea balaa bure kwa my husband wako ebo!!
    Ulokole gani wa ivo lol!
     
  19. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    umekosea...ungemwambia akutajie sifa 10(kitabia) tu za wewe kama kweli ameonyeshwa!!!
     
  20. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mmh shetani nae ameingia makanisani kutumaliza huu ulokole ni mwisho.pole dadangu
     
Loading...