Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa masalia ya mabomu Mbagala- Dr. Mwinyi ajiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Sep 24, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mabaki ya mabomu 2 yalipuka na kuua watoto wawili walio kuwa wakicheza kwenye migomba na kuwaacha 4 wakiwa wamejeruhiwa vibaya.
    More news stay tuned.

    Eneo lilipo lipuka Bomu ni hapa
    [​IMG]



    Watoto hawa wamenusurika kupata mauti wakiwa na mama
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Sep 26, 2009
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    wakuu more news please!!
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    That is bad jamani.

    Hivi ile report mbona haijatolewa wazi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    mbagala so sehem ya kuishi tena
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo hivyo watoto wawili wamesha poteza maisha na wengine wanne taabani.
    Si walisema wataleta vifaa vya kusasa kuja kufukua na kusaka vipande vilivyo salia?
    Ok nimegundua kwa vile kule wanaishi walalahoi haya mabomu yangelipuka kwa matajiri Mbezi beach huko najua serikali ingeleta wamerekani kuja kusaka vipande.
     
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwakani tutawachagua hawahawa wauwaji!!!!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ndo hapo napo choka na Watanzania yaani wanashindwa kabisa kutumia na kulinda haki zao za msingi.
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Serikali yetu hushughulikia jambo pale linapokuwa linagusa maslahi yao, kwa hao watoto kufa kwao wala si tatizo kwa sababu haiwagusi sana, lakini angekufa mtoto wa mmoja wa viongozi ungeona shughuli pevu pale Mbagala, Mungu azilaze pema peponi roho za wanyonge.

    DUNIA YETU INA SHERIA TU, HAKI IPO MBELE YA MUNGU!

    JWTZ Oyeeeee!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani hivi hii serikali yetu inatupeleka wapi? We Mrisho una tupeleka wapi watanzania wako? Yao wapi maisha bora kw akila mtanzania? mbona tunashuhudia vifo vya kizembe namna hii nawe umekaa kimya tu? Au kwa vile Ikulu haiko Mbagala? Kumbuka wananchi hao hao wa Mbagala ndio walokupa wewe kura za kukuwezesha kula.

    Uliruhusuje wananchi wa Mbagala kuruhusiwa kurudi majumbani mwao (Mbagala) tena na fidia zikatolewa wakati wewe na serikali yako hamkuwa na uhakika kuwa mahali pale ni salama? Hebu jeshi liwajibike katika vifo hivi ni aje wawe hawakumaliza mabomu yote? Hivi ni lini tutafikia mahali pa kuwawajibisha wewe na serikali yako kwa uzembe huu wa serikali yako?

    Nasikitika sana kuwa hamu na uaminifu wangu kwako na serikali yako imefikia tamati sina uhakika kama mwakani nitakupa kura yangu tena.

    Aksante.
    Poleni wafiwa na majeruhi MUNGU awape nafuu
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    dah wakazi wa huko wameona hiyo sehemu kuwa ni hatari kuishi ni sawa unitoe bongo unipeleke afghanistan, jamani kimbie hukooooooooo
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Natamani watanzania wangelink haya matukio na 2010 elections. If the current regime can not protect its citizens, lets give a try to an alternative party!!

    Damn the current regime!!!
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    ina sikitisha sana ila hakuna jinsi, nchi yetu haina utaratibu wa watu kuwajibika kwa vitu kama hivyo, poleni sana wafiwa na mungu awasaidie majeruhi wapate nafuu haraka
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    According to Michuzi blog, bomu limelipuka mbagala kizuiani karibu na kambi ya jeshi na kuua watoto wawili na wengine kujeruhiwa. ni mabaki ya yale ya zamani. Sasa hawa watu wa mbagala wataishi kwa hofu hivi hadi lini, halafu wanasema ni bahati mbaya. Tutafika hivi kweli na watoto wenyewe very innocent 6 years.
     
  14. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Masikini,Muumba awalaze mahala pema peponi,amini.Tatizo lenu nyie mnatatka kuleta siasa katika kila jambo.Sasa sijui watasema nini tena.
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu awarehemu watoto hao.
    Wakazi wa e na serikali wanapaswa kukubaliana kuwa eneo si salama na halifai kwa makazi ya binadamu kwa wakati huu na ifanyike mipang madhubuti ya kuwahamisha watu kutoka hapo, la sivyo tutashuhudia maafa mengine
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari zilizopatikana hivi punde inaeleza watoto wawili wamekufa kwa mabomu huko mbagala karibu na kambi ya jeshi wilaya ya Temeke
    Watoto waliokufa ni Reginald Shawala (6) Rajabu Said (6) Aidha katika mlipuko huo pia kulikuwa na majeruhi ambao ni mtoto Said Seleman (2) ,Asha Seleman (5) pamoja na Stela christia Chawala ambaye amejeruhiwa vibaya na kukimbizwa hospitaly ya muhimbili kitengo cha wagonjwa mahututi,
    Chanzo cha mlipuko huo umesababishwa na baadhi ya mabomu yaliyokuwa yamebaki ,hivyo familia hiyo ilipokuwa inafanya usafi katika nyumba yao na kuchoma taka baadhi ya takataka ukapelekea mabaki hayo kulipuka
    Mkuu wa mkoa wa Dar Lukuvi pamoja na kamanda wa polisi kanda maalum ya dar Suleiman kova wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Polemi sana na Mola awape afueni hao majeruhi.
     
  18. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani! nimesikia wanatangaza sasa hivi redioni! lakini nchi hii kwanini hatujifunzi na kutatua haya matatizo? hivi kweli tutaendelea kuumia mpaka lini? Mbagala, North Mara, Barabarani?

    Kuunda tume kila mara mpaka lini?
     
  19. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna dalili zote Mbagala hakufai kuishi watu kwa sasa. Maana kama moto unaweza kuleta milipuko, ni dhahiri maisha yatawawia vigumu wakazi wa Mbagala. Nadhani ni wakati wa kuwapatia maeneo mengine salama na kuwashauri ili wahame
    RIP
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,185
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Hivi wa kulaumiwa hapo ni Serikali au JWTZ?......... Oooh! Sorry, nlishasahau kuwa JK ndio Amiri Jeshi mkuu! Bania kura yako mama, una haki hiyo.
     
Loading...