Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko ulisababishwa na kombora kutoka nje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr.Mbura, Feb 19, 2011.

  1. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mara chache sana mimi kuchangia hapa JF ila nimesoma post zote za milipuko lakini sajaona post za kitu nilichokiona kabla ya milipuko.

    MIMI naishi maeneo ya Segerea ni karibu sana na GOMS nilichokiona ambacho nakiita shambulizi ni kitu kama kimondo kutoka juu sana na kudondoka maeneo ya Goms baada ya hapo ndipo milipuko ilianza!
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ulikona peke yako tu?
    Kuna mtu ulimweleza kuwa ona kitu kinadondoka toka juu sana au ulikuwa peke yako.
    Wikileaks watatupatia taarifa hata kama ni baada ya miaka 5
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,558
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Du hii kali, ingawa pale tuna Rader kibao na za uwanja wa ndege sijui watasema, kwanihakuna watakaoficha huku wmefiwa na ndugu zao.
    Nnachokukubalia tofauti na waandishi wa haari na viongozi wetu ile milipuko sio ya mabomu ila ni ya makombora na TNT maana Bomu huwezi lificha Dar karibu na watu.
    Wataalamu watanisahihisha mm nimeona kwenye picha zao BM (Ballistic Missile) makombora ya mizinga, makombora ya vifaru lakini Bomu hasa lingechukua kilomita kadhaa na kweli makamnda wangewajiishwa.
    Yale jamani ni makombora likigongwa pini nyuma linaondoka masafa yale yamepasuka kwa ajili ya joto la moto wa mwengine chanzo tunakisuiri. Mooja katuambia ni kimondo
     
  4. m

    mbombongafu Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli sasa kujulikana tutulie maana vitu vimeanza sasa semeni wanajamii mliona nini
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Je ulisikia sauti kabla ya kuona kitu hicho ? kombora huwa halitokei juu sana ,nakumbuka yale yaliyotumwa Sudani tulikuwa tukiyaona hayakupita juu sana ,tomahawk cruise missile huwa zinaonekana zikipita kimo cha minazi ,nilikuwepo Sudani siku zile ,tuliziona ila hatukujua ni kitu gani, mpaka tuliposikia ,nilijua ni maroketi ya kivita lakini sijawahi kuiona hizo cruise missile,ndo ilikuwa mara ya mwanzo.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,856
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 145
    Lolote linaweza kusemwa lakini mimi naamini hile haikuwa ajali tu, ni kitu kilichopangwa.
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,707
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nataka kukubaliana na wewe
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,319
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni bora huwa huchangii, kwa style hii wote tungeonekana ni wehu aiseeee !
     
  9. M

    Mwanakiloko Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...duh kweli wehu ni wengi..yaani ukaona kitu kama kimondo halafu kikalipua mabomu mengine???
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 8,886
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    wa wapi huyu?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,555
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Wa kisarawe huyu..duh
     
  12. S

    SURNAME Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande mmoja nasadiki kile alichokisema mtoa hoja kabla ya mlipuko wa kwanza kuna kitu kilioneka hewani kwa muda,mimi nakaa tabata relini hapa magengeni watu walikuwa wanabishana kusema ndege wangine wakisema kimondo na baada kama ya dk.5-10 tulisikia mlipuko mkubwa na wengi walikimbilia uwanja wa ndege wakiamini ndege imeanguka.

    Pendekezo:Baada ya kumshambulia mtoa hoja tupinge hoja yake na sio kumchambua yeye na kumtolea maneno ya kashfa hatutakuwa tofauti na bunge la mipasho,tuwe kweli thinkers.
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 23,288
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Mtalaumu bure huyu mshikaji anasomaga hapa...abovetopsecret.com
    ndo wana mambo hayo ya vimondo
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    unasadiki ...... hahaaaaa ...... lete vivid evidence bana
     
  15. t

    tru rasta Senior Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    this might b very true,lets and wait for their lame report
     
  16. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa, sie tupo Ubungo Msewe na tulikiona hicho kitu ila kilikuwa na mkia tofauti na pia kiasi fulani ulikuwa siyo wa kawaida. Baada ya hapo tukaanza kusikia milio tukajua ni Radi, kama dkk 5 bdae ndio tukajua kuna mabomu yanalipuka.
    Ila labda lilikuwa ni bomu la mwanzo mwanzo kulipuka, nahisi hivyo,cjui
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    asante kwa kutolea majibui mawazo yako mwenyewe....
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,911
    Likes Received: 2,851
    Trophy Points: 280
    we can call it crap? so unamaanisha kambi ilivamiwa? na kina nani? rostam au lowassa au kenya au marekani au iran? au alqaeda? na kama ni hivyo rada wamenunua ya nini? pambo au?
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Japo mnamvamia mwanzisha hoja nadhani ni kwakuwa kasema 'Ni mara chache yeye kuchangia JF' ila nikiri kuwa huyu si raia wa kwanza kutoa kauli hii...

    Ni mtu wa nne nasikia anatoa kauli hii, wa kwanza si member wa JF na nadhani hata haijui JF, alinifahamisha kuwa aliona kitu kama kimondo kikionekana kuelekea maeneo ya Tabata (yeye yupo Ubungo) na baadae kikafuatiwa na mshindo mzito, dakika kama 10 baadae ndo akasikia kuwa kuna milipuko ya mabomu. Mwingine yupo Njia Panda ya Segerea, raia mwenye kuuza genge maeneo hayo alisema almost kitu kilekile.

    Hii kitu si ya kupuuza, vyombo vyetu vya usalama vijaribu kuangalia kama kulikuwa na shambulizi toka nje, inawezekana sana japo wengi mnapinga...

    Bull, acha kueneza udini kwenye sensitive issues kama hizi mkuu
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    then it could be a falling star (meteorite). Lakini what are the odds of that? Kitu kimeanguka kutoka angani na kwenda moja kwa moja kwenye ghala ya silaha. lakini all in all, its all plausible! Maana wakati zinaanguka huwa na moto na uwezo wa kuvunja nyumba moja kwa moja.
    Angalia hii website inatoa incidents mbalimbali za meteorites zilizoangukia vitu:
    Interesting meteorite falls
    Please note...this is Harvard University Page. Ivyo ina credibility kubwa in itself. Unaweza pia ku-google cases za watu, nyumba na vingine kuwa hit na hizi meteorite. Sio kitu kipya kabisa. Inabidi serikali iongee na wana sayansi walio na vyombo vya ku-monitor anga.
     
Loading...