Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlinzi atimuliwa kazi kwa ndoto.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Sep 11, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bosi alimuaga mlinzi wake kuwa kesho yake jioni anasafiri kuenda SA.
    Usiku ule mlinzi akaota kunatokea ajali ya ndege ambayo bosi angesafiri.
    Asubuhi yake akamjulisha bosi kuhusu ndoto yake ya ajali ya ndege, na bosi hakufanya ukaidi, akavunja safari.
    Na kweli, ndege ile ilianguka na abiria wote walifariki. Usiku ule mlinzi alipokuja kazini, akakutia kuna mlinzi mwengine.
    Alipokwenda kumwuliza bosi wake kulikoni, bos akajibu:
    "Kazi basi, nilikuajiri ulinzi wa usiku, na sio kulala mpaka unaota ndoto. Kesho pita ofisini kwangu kuchukua mafao yako".
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni noma, bora angeshit boss akafa!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ha haaaaa haaaaaaaaa....................huh,masikiiiiini
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh!! boss ni kauzu zaidi ya dagaa!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    si angekosa hata hayo mafao
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hongera sana boss. Timua huyo, umemwajiri alinde ye analala!
     
Loading...