Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Wilaya MVOMERO kuwa Rais wa Chama cha Riadha TZ ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andreakalima, Jun 26, 2012.

  1. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Salamu wanajamvi naomba kuelimishwa, kiutendaji/kikatiba inaruhusiwa Mkuu wa Wilaya kugombea uongozi wa Chama cha Michezo?

    Nauliza kwa maana nimesoma sehemu DC wa Mvomero Antony Mtaka kuchaguliwa kuwa Rais wa RT hebu wataalamu naomba msaada wenu kwa hili. kwa namna hii ikitokea sehemu ya maamuzi kama ama DC or Rais wa RT haiwez kuleta shida kwa kuwa na vyeo viwili vinavyosigana?

    Karibuni!
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,308
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    we hushangai katibu mkuu wa nishati pamoja na kuwa mtendaji mkuu na matatizo yote ya umeme tuliyonayo anaenda kugombea uongozi Yanga
     
Loading...