Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya aingia darasani-afundisha hesabu za maumbo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Jul 30, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chalii amenijuza kuwa Mkuu wa Wilaya Korogwe ameingia darasani kufundisha hesabu za kujumlisha darasa la saba na maumbo darasa la sita kufuatia mgomo wa walimu. Mkuu huyo aliingia kupiga nondo hizo katika shule ya msingi Mazoezi-Mbeza iliyopo katikati ya mji wa Korogwe.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Anategema watafaulu?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani nchi hii sanaa kila mahali kuanzia magogoni mpaka huko korogwe
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wanamajukumu kama haya tungeona sababu za cheo hiki kuwepo. Yani kigezo cha kuchaguliwa kuwa mkuu wa wilaya ni lazima uwe unajua fani mbalimbali, na pale mapungufu yanapojitokeza unakwenda kuziba faster Mfano walimu wakigoma, madaktari, maengineer nk, basi maramoja wakuu hao wanaenda kuziba mapengo hayo.
     
  5. m

    masluphill Senior Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sasa huyo hapo bado kachemsha angetangaza wakuu wa wilaya nchi nzima washike huo wadhifa alafu baada ya wiki watupe ripoti ya chaki imekaaje,waache kujaribisha mambo badala ya kumshauri DHAIFU atatue tatizo la msingi.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hongera mkuu wa wilaya!!! Inanikumbusha PROFESA SARUNGI wakati akiwa PWANI hospitali ya TUMBI inamtambua....wakati wa AJAL YA TRENI DODOMA alishiriki kwa kiwango cha juu....huku magari ya wabunge yakichukua jukumu la AMBULANCE
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nashangaaa! wakati itakuwa kafundisha kwa cku 1.
     
  8. mkush

    mkush JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kila anayejua kusoma na kuandika afaa kuwa mwandishi,vivyo hivyo si kila ajuaye kusoma na kuandika anafaa kuwa mwalimu,na lazima itambulika kuwa ualimu si fani ya kila mtu,mi naona atakuwa alikuwa anawafundisha vijana ufisadi na udhaifu tu
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vipi wakigoma matopasi ataenda?
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Huko ni kukoroga watoto na kuwaharibu kisaikolojia.......
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Aisee sasa mkuu wa wilaya anafundisha shule nzima? syllabus ya madarasa yote.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mrisho Gambo ana uzoefu gani wa ualimu huyu kama hawalostishi watoto bure?
    Mwanasiasa na chaki wapi wapi, aache hizo bana, atawafundisha watoto abc's za kuiba!
     
  13. D

    DCM Senior Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siasa tu hizo!!Anatafuta umaarufu na kesho tena aende kufundisha na je atafundisha masomo yote?
     
  14. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ao walishaambiwa sio mtaji,ata kura zao sio dili..teh teh,ngoja tuone ndo kwanza episode ya kwanza..
     
  15. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Nampongeza kwa ujasiri wake manake kufundisha si mchezo, Subirini akiandika refund ndio mtajua kwamba alikuwa anafundisha kwa moyo au alikuwa anapiga dili zake, vipi yule engineer mfagiaji wa barabara yeye hajaenda kufundisha mkoani kwake?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!huyo mkuu wa wilaya ana kiherehere kweli,anaujua vizuri syllabi ya shule za msingi?nini wanapaswa kufundishwa na nini hawapaswi kufundishwa?je kipi kinapaswa kutangulia kufundishwa na kipi kifuatie?
     
  17. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii kali... Tanzania zaidi ya uijuavyo. Ningependa mgomo uendelee na huyo mkuu wa wilaya aendelee na chaki, ili ashuhudie ziro
     
  18. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa...
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Je, ana taaluma ya ualimu? Kama alikuwa mwalimu kwa nini aliacha kazi hiyo? Na huko ofisini kwake kamwachia nani?
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bwana misosi sasa naimba ...Nitoke vipiiiii......aka kasongi nimekamiss...
     
Loading...