Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu Wa Mkoa wa Pwani, Avunja Shule Ya Msingi Tondoroni na Kumilikisha Eneo la Kijiji kwa Jeshi:

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzawa1, Jan 6, 2012.

  1. m

    mzawa1 New Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau , Nilikuwa na pita njia ya Kwenda kisarawe kutokea Kilvya pwani, nikakuta shule ya Msing ya Tondoroni ikiwa imesambaratishwa na Tinga Tinga chini ya ulinzi mkali wa polisi. Barabara nayo ilikuwa imechimbwa kiasi cha kusababisha usumbufu kwa sisi tuliokuwa tukitumia nyia hiyo muda huo. Tarifa nilioipata ni kwamba, Mkuu wa mkoa ameagiza shule ivunjwe na ameaamuru wa wananchi kuondoka katika eneo hilo akishinikiza ni eneo la jeshi. Kuna kesi mahakama ya ardhi iliodumu kwa miaka isiopungua 20 na bado haijatoa hukumu kuwa mmiliki wa eneo hilo ni jeshi or ni wananchi. Kijiji kimesajilliwa na Jeshi lilipelekwa kule likaikuta shule hiyo na shuguli za kilimo zikiendelea katika eneo hilo lenye Rutuba sana, nampaka sasa kijiji bado kinatambulika na hati ya kijiji haijafutwa.
    Vidole vinanyooshewa vigogo wastaafu akiwemo waziri mkuu mstaafu, Jamani mbona viongozi wastaafu hawaridhiki hata baada ya kunyonya wakiwa madarakani?????

    Mkuu wa mkoa wa pwani, ameonyesha kutokuwa makini na kukosa ushirikiano kwa kamati yake nzima ya mkoa kwa kusahau kuwa mgogoro wa eneo hilo upo mahakamani na bado shauri lake la msingi halijatolewa hukumu.

    Chakushanga kesi inahusisha vijiji 3, na kijiji cha tondoroni kipo mbali sana na Jeshi lakini ndo kinatolewa macho na katika vijiji viingine kuna shule na pia hawachukui eneo lote .

    Tondoroni kunaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nilipoona thread yako kwenye list *mkuu wa mkoa wa pwani avunja....* nikajua kavunja ungo, enhe!

    Sasa kavunja shule je watoto wa hao wanajeshi watasoma wapi? Kama yupo hapo karibu yako mnase makofi tu, katiba inaruhusu na statement yako itaandikwa amenaswa makofi na mwananchi mwenye hasira
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa mkoa wa Pwani si yule mama anayependa kuongea sana! Bi Mwantumu Mahiza! Kama ni kweli hilo eneo ni la jeshi basi sheria ichukue mkono siyo kuendelea kujenga mazoea ya kunyemelea maeneo yasiyotakiwa.
     
  4. k

    kipinduka Senior Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamemsahau,alawah kusema asipenda ualimu akalime muda hajamuacha kule songea,
     
  5. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anajua wakwere hawahitaji elimu ndio maana. Labda kawatengenezea sehemu ya kucheza ngoma. Si unaona hata Mkuu wa kaya kasoma lakini wapi, kila kitu kinamshinda. Sasa watoto wao wapate elimu ya nini? Wakadumishe mila?
     
Loading...