Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa wawekezaji - Rukwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hashycool, Oct 17, 2011.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mkutano wa fursa za uwekezaji katika ukanda wa ziwa tanganyika live kutoka rukwa sasa TBC1....
    Rais kikwete,waziri mkuu,mabalozi na wawekezaji...
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Eng; Stellah manyanya..mkuu wa mkoani wa rukwa ndo anafungua mkutano kwa sasa......
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hata kufuga nyuki wnataka mwekezaji??
    Wehu hawa!! kwani wananchi waliopo huko hawawezi kuwezeshwa wakafanya wenyewe??
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mary nagu anaisifia mikoa hiyo kuunganishwa na reli???!!!!!! reli ipi?????
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wameshamalizana na mpango wao wa KILIMO KWANZA?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    check bob pinda....ndo anaongea sasa na t-shirt lake kuuuuubwa la NMB...
    NAONA KATAMBUA UWEPO WA KABWE NA ALFI......ANAMKARIBISHA RAIS!
     
  7. facebook

    facebook Senior Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikwete vipi?
    Mbona anatumia Kiingereza badala ya kiswahili? Mkutano umeandaliwa kwa lugha ya kiswahili
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikri ni mkutano wa wakwapuaji huo wa rasilimali za Tanganyika
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zitto mnafiki
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Marry nagu anasifia mikoa ya kigoma,rukwa kuwa imejiandaa na miundombinu na wako tayari kwa ajili ya wawekezaji...
    hivi barabara za lami zishafika kule? umeme?
     
  11. facebook

    facebook Senior Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto ni CCM! Kwani humjui?
    Yule anaandaliwa uwaziri 2015! Nafikiri hana muda mrefu CDM
     
  12. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye mkutano wa wawekezaji unaorushwa live na tbc kn sharobaro kavaa suti ya dack blue kasimama anasema yeye ataongea kwa kingereza kwani kn wazungu wengi watu wasomi hm kwenye mkutano wanajidai hawajui kiswahili, eti anasema akimaliza kuongea kwa kingereza atatafsiri kwa kishwahili, hii ni sawa jamani? WATU WAPEWE ARDHI YETU, BD NA LUGHA YT NAYO IDHARAULIWE MBELE YAO? kwanini asiongee kiswahili kwanza kingereza kifuate?
     
  13. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH,kikwete antoa hotuba yake kwenye mkutano wa kupata fursa za uwekezaji katika mikoa ya kigoma ,Rukwa na katavi lakini kwa kujua kuwa hii ni nafasi ya kuwa fanya watanzania wengi wa maeneo husika kujua nafasi yao kwenye uwekezaji unaotakiwa kufanyika kwenye maeneo yao je kutumia lugha ya kiingereza eti sababuwawekezaji wengi ni wageni na mabalozi hawatendei haki watanzania wengi jifunze mh jk
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna dalili ya very poor planning kwenye huu mkutano. Sina hakika kama wote wanajua 'audience' wake ni nani na hii ndio maana wazungumzaji wengine wanaongea Kiswahili, lakini rais anaongea kiingereza. Are they talking to the same people?

    Pili, tabia ya 'ku-import' solution ni kilele cha uvivu wa kufikiri. Kwa kuanzia tu, hizi hela zilizotumika kufanikisha hili kongamano zingetosha kununua matreka mangapi na zana zingine za kilimo? Hivi wananchi hii mikoa ya ukanda wa Lake Tanganyika wanahitaji wawekezaji au wanahitahi uwezeshaji? Na kwa historia ya nchi uwekezaji wa aina gani umekuwa na manufaa? Wawekezaji kwenye madini wanatumaliza (hata kutoa uhai) sasa tunataka wachukue ardhi! Ni wapi na lini wananchi waliwezeshwa lakini wakashindwa kulima?
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kikwete: private sector starts from the hand hoe farmer....
    anamponda nyerere hapa.....eti nyerere alishawahi kutoa order ya maduka yote ya binafsi kufungwa....
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kikwete: world class utility companies failed in TZ because they didnt bring the world class managers in TZ....
     
  17. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hy mkuu wa kaya anapowaleta wezi na kuanza kuhutubia kwa kingereza anamana gani??
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kikwete: we've made reforms...we are selling shares to the public...kama NMB shares.
    Tanzanians should be part of investments ni hatari kutoa kila kitu kwa wawekezaji wa nje...(unafki)
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ukitokea dar, lami ipo mpaka nzega. kutoka nzega kwenda tabora hakuna lami, ukifika tabora mjini kuna lami pia kutoka tabora kwenda urambo mpaka kigoma hakuna lami.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Useless point from Kikwete! how can world class perform with this power rationing?
     
Loading...