Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa madaktari NSSF Water Front

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vimon, Mar 3, 2012.

  1. vimon

    vimon Senior Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    KIKAO NDO KINA ANZA Dr. Namala ameonge na anasisitiza kikao kiwe brief na detail, Dr. ulimboka kaongea amekwisha toa muhtasari wa mkutano wa tarehe 9/2/2012.

    Dr. Namala anasisitiza sababu zilizosababisha kuhitilafiana/kutokukubaliana na meza ya majdiliano ya serikali. Madaktari wanatoa michango yao.

    Kikinuka nitawajulisha
    Kwa ufupi madaktari wamekubaliana kuipa serikali mpaka jumatano Bwana Mponda na Naibu wake Lucy wawe wameondoka pale wizara ya afya ili waweze kukaa meza mmoja na serikali kutatua mgogoro wao.

    Serikali ikishindwa kufanya hivyo basi mgomo utanza jumatano,madaktari wametumia busara kubwa sana katika mkutano wao wa leo,lakini inaonekana ofisi ya waziri mkuu na chombo kimoja cha habari vinatumika vibaya kuupotosha umma wa Tanzania.

    My take:

    serikali ifanye jitihada ya kuwaondoa hawa waliotuhumiwa ili wananchi wasije pata madhara tena kama mgomo ulio pita.
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini kinajiri? Tupe updates mkuu!
     
  3. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kaka tuhabarishe hata kaka akijanuka.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kikinuka kinuke hadi Arumeru
     
  5. vimon

    vimon Senior Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wanaichambua serikali isivyo jali kutatua kero na madai yao,hawa jamaa wanamwaga point
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani unataka kusema lile sakata la madaktari limeanza tena?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,095
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama kuna sinema inataka kuanza hapa.
    hebu ngoja nikae vizuri...
     
  8. vimon

    vimon Senior Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wewe kama unahela nenda kwa babu hapa mwisho wa siku nahisi yatafanywa maamuzi magumu hawa sio mbayuwayu
     
  9. vimon

    vimon Senior Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    madaktari wanachangia na kusisitiza wanajuwa madai yao yalikuwa ya kushughulikiwa hatua kuna mengine muda mfupi na mengine ya muda mrefu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Vimon acha basi kikao kiishe, mbona hiyo ni closed meeting unawahi kubwabwaja?? who are you representing sasa wewe?? au ndio mliotumwa na serikali kunyonya hali za madaktari??

    @#$%^&*()(OIUGFCVBNM+_)(*&^%$# we
     
  11. vimon

    vimon Senior Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    basi sitoi tena updates
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Mkuu si umuache Vimon atupe habari sisi ambao tuko mbali na upeo wa hiyo habari? Hivi unadhani serikali haipo hapo Water Front?
    Mkuu Vimon tuhabarishe kama kinanuka tujue la kufanya mapemaaaa kama ni kwa Dr. Kifimbo tuweke appointment mapema. Hii ndio advantage ya kuwa na uwakilishi wa JF kila mahala
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Acha kususa tuhabarishe mkuu.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ikitokea hivyo matatizo yao yata sikilizwa mapema sana....
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bora kinuke tu mapemaaaaa
     
  16. vimon

    vimon Senior Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nitaaribu solidarity ila baada ya masaa mawili nitatoa taarifa tena wadau tuendelee kuwepo
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Tupe taarifa baada ya kikao kuisha kama alivyoshauri MTM..
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kumbe lile sakata la madaktari bado halijaisha!!
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Serikal ya JK imeshindwa kuongoza,haiwezekan mpaka leo wafanyakaz na wahadhiri wa vyuo vikuu hatujapata mshahara.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hadi leo mshahara bado..! Poleni
     
Loading...