Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa hadhara CCM kata ya Mganza wakosa watu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Jul 4, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana CDM wenzangu,

    kufuatia mikutano tuliyofanya wilayani Ngara mwezi Mei 2012; CCM nao wameanza kujipima nguvu kwa kuitisha mikutano ya hadhara. ili kukwepa aibu, jana CCM iliitisha mkutano wa hadhara katika kata ya Muganza ambako CDM hatujafanya mikutano rasmi ila katika baadhi ya vijiji tu.

    Mkutano huo uliokuwa uhutubiwe na mwenyekiti wa wilaya Helena Adrian akisindikizwa na ofsi yote ya wilaya ya Ngara ilishindikana kufanyika baada ya kupata wananchi wasiozidi 7 (saba) kwenye eneo la mkutano kitu kilichowakatisha tamaa.


    Siku ya kufa nyani miti yote huteleza. Poleni sana CCM
    :flypig:
     
  2. controler

    controler JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee! Fagio lilipita hapo sivyo?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Saaaaaafiiiiiiiii
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Weka picha basi,hivi hivi tu tuamini!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hERI WALE WANAOSADIKI KWA KUSIKIA
     
  6. 1

    19don JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pendezesha kwa picha kamanda hii ni habali za afya
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Safi sana R.IP.CCM
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thanks alot mkuu nafurahia kwani mabadiliko yanaonekana ata uko that is good, lakini jamani ata simu za mkononi za kichina zina kamera, tunaomba muwe mnaattach na picha, ili nasi tuendelee kuwaamasisha wenzetu wanacdm ambao hawakao ktk jf na wako katika mitandao mingine, zingatia
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Silly season!
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa nipumba,mipasho wanayongea bungeni hata mi ningekua mwana ccm ningewakimbia
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Heri mwisho wa neno kuliko mwanzo wake na mbivu kuliko mbichi maana mwisho wa mbivu huoza.
     
  12. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    R.I.P. Magamba, 2015 Kikwete atajikuta peke yake CCM
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kazi ipo Magamba wamrudie MUNGU tena ili aanze kuwafikiria inabidi wafunge kwa maombi kwa mwaka mzima maana waliokwishatufanyia mmmmh!
     
Loading...