Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa chadema songoro shule ya mlala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 25, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana jf niko huku songoro tuna msubiri dr silaa, mbowe na nasary kwenye shule ya mlala alikosoma na nasary mvua inanyesha sana sugu amehutubia kwenye mvua umati wa waliopo hapa.cjui kama chopa inaweza kutua na hii mvua wananchi wanasema chadema wamekuja na baraka, ccm walipokuja hapa hawakupata watu wakaondoka wakasema watarudi.machali wapo kwenye mvua wanaimba wimbo wa kijana huyu sio ridhi kijana sioi,kazi kweli kweli
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tupe hata video mkuu
     
  3. P

    Pelege Senior Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kutujuza kamanda
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunaomba ujitahidi kutupatia picha kidogo mkuu, sisi huku Msoga kijijini hatuna njia nyingine ya kupata taarifa zaidi ya JF na RTD
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni vema mkuu jitahidi utupie hapo photos,nasikia magamba wapo Nkwarua ila nao leo mvua inaweza haribu utam.
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hahahahaha siku hizi hamtaki picha mnataka video..
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    simba 1 na es setif 0 dk 30
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pengo la Regia Mtema liko wazi kabisa. Alikuwa hodari sana wa kutuma picha. RIP Regia.
     
  9. kijenge

    kijenge Senior Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    simba kama chadema wana pata goli la 2
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu yaani mpaka wana kera...
     
  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wana jf wengine wana cimu za vitochi sasa picha itapatikanaje, tuvumiliane na tuaminiane katika kipindi hichi cha kutafuta ukombozi wa kweli
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCm wanapiga propaganda kuwa eti cdm wamekwisha wameshafunga mdomo viongozi wote.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh kweli wajinga wali wao, na waache wafu wawazike wafu wenzao. Cdm kimekuwa Chana cha majungu na mpaka sasa hakuna sera huko arumeru, hiki chama muda si mrefu kitanuka
     
Loading...