Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Chadema DMV sasa kufanyika Jumamamosi 26 Mei 2012 saa 5pm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by igwana123, May 22, 2012.

  1. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ule mkutano maalum sasa utakuwepo Jumamosi Mei 26, 2012 badala ya Jumapili kama ilivyopangwa hapo awali.
    sehemu ni ile ile pale Miraji Hall.
    Wote karibuni
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    DMV ndio nini?
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapa napata mashaka, hii DMV, halafu siku hiyohiyo jangwani? hebu tufafanulie zaidi
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mbona mnatuchanganya DMV ndio wapi? na Jangwani unafanyika lini?
     
  5. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tukuite Gamba unataka kutuchanganya au? kila mtanzania anajua jumamosi tarehe 26/05/2012
    kuna mkutano mkubwa wa CDM jangwani,wewe unatuletea habari zako za DMV.mkuu acha
    kuchanganya watu PLEASEEEEEEE!!!!!!
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wanahofia jinsi watu watakavyojaa! Wanaanza kuwadanganya watu ili wajichanganye! Mtachemka wenyewe. Watu hawatasombwa watakuja wenyewe!
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,148
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    wewe gamba mambo ya cdm yanakuhusu nn??
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    nani kakwambia ritz1 ni gamba!!!!!!!!! Yeye husimama kusema ukweli na kutoa changamoto ili uongozi chadema uamke na kupanga mikakati ya kuimarisha chama. Kuna namna nyingi za kutetea unachoamini
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    DMV = DC/Virginia/MAryland
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mods naomba mleta mada apigwe ban ya maisha
     
  11. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me naona ungejitambulisha kuwa wewe ni nani na nafasi yako kichama unless otherwise watu watakususpect kivingine.
     
  12. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Then is not fair kuwadanganya great thinkers usiwe na akili ya udumavu kama ulivyojidhihirisha.
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    haya tumesikia..tuwakilishe vyema sie tutakuwa Jangwani
     
Loading...