Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi MSD asimamishwa kwa ARV bandia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Oct 10, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimesikia ya kwamba Serikali
    imemsimamisha kazi Mkurugenzi mkuu wa bohari ya dawa Joseph Mgaya kutokana na kuidhinisha dawa bandia za
    ARV. Pia mkaguzi wa bohari amesimamishwa; na kiwanda cha Arusha kimefungwa.
    Wenye habari kamili tunaomba mtujuze.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Pale ambapo maswala ya kitaalamu yanafanywa kisiasa. Haya ndo matokeo yake..
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    unaomba habari kwa nani wakati we ndio umepata na kuweka hapa??
     
  4. k

    kinubi Senior Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kiwanda kilichotengeneza ni TPI LTD kinamilikiwa na ramadhan madabida na washikaji zake na zile ARV'S zilikuwa kwenye maboksi yao ya arv wanazozitengeneza. huyo ujamaa anagombe uenyekiti wa ccm-dsm anapambana na guninita
    source: mimi mwenyewe
     
  5. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya ni matokeo ya tenda zenye utata,inawezekanaje asifunguliwe mashtaka na pia kwa nini MSD pekee?nani TFDA amewajibika kwa hili!Failed state inaendelea kujidhihirisha.Tatizo walilosababisha ni kubwa zaidi ya mnavyoweza kufikiri maana hizo dawa huwa ni mchanganyiko wa dawa tatu ila nasikia baadhi zimekutwa na dawa aina moja tu kitu ambacho kitaleta usugu wa dawa kwa wagonjwa wengi sana.TANOPHA mko wapi? fungueni kesi.Watanzania tujifunze kuchukia na kureact tunapofanyiwa mambo ya hovyo!!!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,471
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu apo.
    wapi Ikerege wa TBS?
     
  7. N

    Njaare JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukisikia tu mtu anagombea CCM lazima ujue kuwa anatafuta pa kuficha biashara zake chafu.
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bado na wengine wasakwe na kutupwa nje sio kuwasimamisha kazi halafu watu wanaendelea kula mshahara wa bure eti kupisha uchunguzi; uchunguzi upi kitu kinaeleweka wazi..?
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hii skendo inawagusa wengi sana wakiwemo TPI LTD. Waziri wa Afya
    amefanya hivyo ili kuwafunga Watanzania modomo, kwa kuwa watasema "hili jambo lipo kwenye uchunguzi, hakuna haja ya kulijadili, kulijadili kutavuruga uchunguzi". Nchi hii kuna harakati za hatari kabisa, zote zina mshambulia mlala hou.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    we jambazi angalia hizi EPISODES:

    1: aRV fake
    2: Uchakachuaji wa mafuta
    3: mkataba mbovu wa kukodi ndege ATCL
    4: ujenzi wa barabara ya kilwa chini ya kiwango
    5: ujenzi wa national stadium chini ya kiwango.
    6: kuuza wanyama hai nje. Et cetera.

    Hivi hapa kuna aliyewahi wajibika/wajibishwa?
     
Loading...