Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkonga wa taifa umesambaa kiasi gani?. Na ufanisi wake ukoje

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mahoo, Jan 16, 2012.

  1. M

    Mahoo Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkonga wa taifa umesambaa kiasi gani?. Na ufanisi wake ukoje jamani
     
  2. B

    BGG Senior Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hili limekaa kama usiku wa giza hakuna ajuaye ntashukuru kama kuna watu wa TCRA humu watujuze
     
Loading...