Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkitaka kuongopa mjipange..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Negrodemus, Mar 27, 2012.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi watano wa chuo kikuu
    kimoja hapa nchini walikuwa
    wanatakiwa wafanye mtihani siku
    inayofuata. Wale wanafunzi
    walikunywa pombe mpaka saakumi za
    usiku,asubuhi ya siku ya mtihani kila mmoja alikuwa na uchovu wa
    Hangeover hivyo walishindwa kufanya
    mtihani.Wakatunga uongo wa kwenda
    kumuongea Lecture wa somo husika.
    Wakaenda kumuongopea Lecture
    kuwa wameshindwa kufanya mtihani kwa sababu jana walikuwa kwenye
    harusi na wakati wanarudi gari yao
    ikapata pancha na wakavamiwa na
    vibaka na kuibiwa pamoja na kupigwa.
    Yule Lecture alikubali na akawapa siku
    tatu za kujiwekasawa na kujiandaa na special exam.Siku ya mtihani wa Special
    yule Lecture aliwapa mtihani na
    aliwasimamia mwenyewe. Mwongozo
    wa mtihani ulikuwa kama ifuatavyo,
    1.Mtihani huu ni kwa wanafunzi
    watano 2.Majibu yao lazima yawe sawa na yakiwa tofauti wote wanapata ziro
    na wanafeli
    3.Mtihani huu una maswali matano na
    yote lazima yajibiwe. Maswali ya mtihani
    yalikuwa hivi. 1.Harusi ilifanyika katika
    ukumbi gani? 2.Gari mliomtumia mpaka mkapata pancha inaitwaje? 3.Ajali
    imetokea eneo gani? 4.Nani alikuwa
    dereva?
    5.Tairi ipi ilipata pancha,ya mbele au ya
    nyuma? NAWATAKIA MTIHANI MWEMA
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We 've seen this thread before!
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    So..!
    Kwan wote tulikuwepo?
    Kwa hyo ka wewe ulikuwepo kipindi cha vita ya kagera ukikuta mtu au makala ya hyo vita utaiharibu au kumwambia huyo mtu kuwa mbona hvyo vita tumeviona, unataka watoto waliozaliwa 80,90,2000 waambiw na nan juu ya hiyo vita acha use...!
     
  4. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    jamani this is the first tyme for me to read this thread nimechekaje? kama kibela baada ya kutangazwa mshindi wa milioni kumi na voda com ochinekeeeeee!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    .......
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    watu wengne sijui sijui wapoje ful ubinafs na kukatisha tamaa watu wenyewe wamekuja juz tu wanataka kutusumbua kisa wameona weng wao wanacomment hvyo njoo na style yako usikariri za wenzako kama kuna thred mnajua zipo waambie mods kabla ya kupost wawe wanazipitia bas ka ilikuwepo inatolewa ili wajue wao tu waliowai kuziona, hivi kwa thred zote zilizopo humu jamvin inawezekana ukasoma zote?
     
  7. Z

    Zimba Senior Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF-Inawageni kila siku. Siwezi kumtukana! Sjui ana muda gani hapa jukwaani.
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya msigombane wote ni wana jamii moja sawa jamaniiii...!
     
  9. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuja wewe....
     
Loading...