Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkemia Mkuu, Ernest Mashimba is NO MORE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kandambilimbili, Sep 19, 2010.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari zilizopatikana hivi punde ni kuwa Mkemia Ernest Mashimba, PhD amefariki ghafla huko Tanga alikokuwa amealikwa kama mgeni rasmi kwenye mahafari ya darasa la saba.

    Mauti yamemkuta hotelini alikokuwa amefikia baada ya kuanguka ghafla, habari ni kuwa kifo chake kimegundulika baada ya dereva wake kumpitia leo asubuhi kwa ajili ya kuanza safari ya kurejea DAR.

    Bwana ametoa, Bwana ametwaa . . . . . . .
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kweli duniani tuna maisha mafupi
    Mungu awafariji wafiwa na kuwapa rehema zake.

    Jamani tupime afya zetu kuepuka haya madhila ya kuwaaacha wapendwa wetu wajane ghafla ghafla ingawa mara nyingine kifo huja kwa wish zake tu
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa status yake kama mkemia mkuu nadhani hata maji ya kunywa alikuwa anapima kabla ya kuyatumia, these magonjwaz ya ATTACK hayana maujanja hata MSHTUKO WA KUPANDWA NA MENDE USUNGIZINI WAWEZA KUKUSABABISHIA MAUTI.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Rip
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ivyo vifo vya ghafla ninawasiwasi navyo.
    Kama ni mapenzi ya mungu may his soul rest in peace.Amen
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh,Mola amlaze mahala pema peponi! Marehemu alikuwa amealikwa kama mzazi rasmi kwenye mahafali
    ya kidato cha nne pale shule ya wasichana Kifungilo na mgeni rasmi alikuwa mkuu wa mkoa wa tanga. Kinachouma zaidi ni kwamba kati ya wahitimu wa jana na binti yake alikuwemo,na marehemu alishiriki kuendesha harambee kubwa sana jana akiwa kama mzazi rasmi wa wahitimu!! kazi ya Mola!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kwani alikuwa anaifanyia kazi ishu yoyote tata au inayowahusu vigogo?..kwanini upate shaka?

    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK hupima afya yake na kutembea na daktari, still bado anaanguka! Anyway, Kesi ya Mungu huwa haina rufaa!
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rip
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Dk Mashimba............Dunia tunapita................Ni kazi ya Mungu,pole sana kwa familia kwa kuondokewa ghafla na mpendwa wao
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Rip
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace Ndg. Mashimba. Amen.
    Pole kwa familia na marafiki.

    Steve Dii
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    rip poleni wafiwa na watanzania wote kwa ujumla!
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    rip ...
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh poleni wafiwa sana

    na ndugu ya emma wa kule zenji nnakupa pole sana

    bwana ametoa bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Rip
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RIP Dr Mashimba. Poleni wafiwa wote.

    Maskni huyo binti. Hivi wameshamaliza mitihani? Inasikitisha sana kumpoteza mzazi tena ukiwa bado unahitaji msaada wake.
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apumzike mahali pema
     
  19. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa Amani. Amen.
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana ametoa, bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe.
    Apumzike kwa Amani Dr. Mashimba
     
Loading...