Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu azidiwa,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ziltan, Dec 7, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamvi,
    mwenzenu nina mke na mtoto mmoja yapata miaka 6 sasa,
    mwanzoni tulipooana mapenzi yalikuwa moto na kila mmoja alienjoy,baadae kidogo nikawa busy na masomo (kujiendeleza privetly) hapo kidogo ikapunguza kukutana 6x6 kwan mara nyingi nlikuwa nnkirudi kitandan karibu saa 8 za usiku kwa muda wa miak karibu 3,
    baada ya hapo nikachaguliwa kwenda chuoni na nashukur nimegraduate mwez jana na sasa nnko nyumban full,
    kilichonileta hapa kuomba ushauri ni kwamba kwa sasa mimi huwa siwezi kabisa kulala bila kupata sex,
    na hilo jambo shemeji yenu linamshinda pamoja na jitihada zote za kukaa naye kwa upendo wote ,kumwandaa kabla ya tendo ikiwemo kwenda sana uvinza, nk,
    lakini haitoshi kwani huwa anaomba nimpumzishe na tukienda anawahi kuchoka japo anajitahidi hivyohivyo kunilinda lakini analalamika sana hadi namuonea huruma kwani kwa sasa anazidi kupungua mwili na sababu aliyonieleza ni hiyo ya kusex kila siku,
    naomben ushauri ktk hili tafadhali.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kusikia mwanaume anayefanya kila siku na anashindwa kupata usingizi kwa sababu hajafanya....ushawahi labda kuwasiliana na daktari wa masuala ya uzazi kuhusiana na hii? maana naona una tatizo na hakuna mwanamke anayeweza kumudu kufanywa kila siku maana hata wale madada zetu poa huwa wanapumzika hawauzi kila siku.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nunua prize au vibanio vya nguo vya kuanikia, siku hataki unaibana na prize au kibanio cha nguo.

    Pole ila hii tiba nimegraduate muhimbili school of reality.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    acha kujiendekeza na wewe...
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi usilale, kesha umsaidie kazi za ndani uone kama hatobadilika.
     
  6. B

    Baikoko Senior Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka kila siku kwa sababu ni ya bure au? Ungekuwa unalipia ungefanya mlo?
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo tiba nimependa mkuu, anunue kabisa na nati akazie kwenye kibox cha mbao aweke na kufuri kabisa ikiwezekana ameze funguo mdada wa watu apumzike. Nashut down
     
  8. N

    Natemwa Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si lazma tendo la ndoa badala yake waweza kumkumbata na kula denda lain after that wawza lala mkiwa wote pacpo vya chumban kwan ukizid hata afya yako itazoofka.
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hiyo libido ipo juu sana.....unahitaji matibabu
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ataweza vya nguo nguo vya enzi za kombolela unavyomuona kweli?

    Akati ana kapawa tila

     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huwa nahitaji kimoja tu kila siku,
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    napata usingizi kwa taabu sana nisipopata hiyo kitu,
     
  13. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi za ndani ni kama hagusi kwani tuna mfanyakazi na kuna mtoto wa kaka ake kaja hapa wote hawa wanajituma sana ktk kazi ,
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapana it is not the matter of cost benefit analysis though watu wengi are bounded with cost ,ila mi nko hivi naturally
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani usipopata usingizi utakuwaje??? kabla ya kuoa ulikuwa unalalaje?? wee jiendekeze tu...
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa sasa ndio nazidi kunenepa sana na kuvutia sana tofauti na nilivyokuwa chuon ambapo nilikuwa sipati kabisa hii kitu na sikujali sna kwan mostly nlkuw bussy sana
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aah!! Sio ya kawaida?
    Nisaidie basi
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kunenepa ni sifa ehhhh?HONGERA sana kwa kuzidi kunenepa.Alafu huko "kuvutia" unakodhani kunaongezeka si ajabu mwenzio anaona kanapungua ndio maana hana hamu na wewe.
     
  19. B

    Beby Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kupunguza. Huo mzgo unachosha kwakweli, ndo maana mwenzio anapungua!!! Sio vzur wewe uendelee kunenepa af mwenzio akondeee. Utakuja kuua. Fanya kwa afya, mke ni wako, hauko kwenye mashindano.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Jiweke busy maana naona tatizo lako ni kutokuwa na kazi na kufanya mawazo yako yawe hapo hapo kati. Fanya mazoezi sana utapunguza kutamani sex daily.

     
Loading...