Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu atanifikisha pabaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gopsh, Oct 21, 2012.

  1. G

    Gopsh Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi km una mke wako,umegundua anatembea nje ya ndoa waziwazi bila vifisho na una vithibitisho,ukaamua kumfukuza,mkatengana kln akiwa na ujauzito wako na sio kutoka nje tu ila na matatizo mengine ikiwemo kutoshiriki vzr na ww tendo la ndoa na heshima ya km mume kwake haipo,baada ya kutengana,miezi mi nne akakuendea kwa mganga ukamrudisha baadae ukapata ushahidi alikuendea kwa mganga na wewe una mwanamke mwingine uliamua kuwa nae baada ya matatizo ila umeamua kumrudisha jifungue kwanza ila hujui cha kufanya na mtoto hujui km ni wako,sasa nimuoe huyo mwanamke mwingine atunze watoto au kumsamehe huyu huyu na yote alofanya?lkn kila ukimuona amani haipo?nisaidieni jamani
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kama mkeo ndio kwanza ana mimba (regardless ya miezi mingapi) huyu mwanamke mwingine ulianza kutoka nae lini mpaka ufikie uamuzi wa kumfanya replacement ya mkeo...?

    Unajua wanaume wengi mmezoea kuchiti...mkichitiwa nyie pressure inapanda...pressure inashuka...mkeo hata kama alikuchiti kuna uwezekano mkubwa wewe ndio ulianza na yeye itakuwa alikuwa analipiza kisasi.

    Hayo ya sijuhi namrudia mpaka ajifungue...akisha jifungua...utasema nasubiri mtoto akue...mmeshabomoa ndoa yenu.

    Eti alienda kwa mganga who told you? Huyo replacement?

    Nyie ndio mnafanya watu waogope ndoa kumbe mnakosa kujua kuwa ndoa ni kitu kitakatifu...inahitaji descipline ya hali ya juu kuweza kulinda ndoa yako...kuoa mwingine si solution.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vitu kama hivi hushauriwi, tumia ufahamu wako wa kupima machungu ya mkeo na raha ya huyo mwingine.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Achana nae huyo cheater endelea na huyo replacement.......
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,245
    Trophy Points: 280
    sasa kama unasema 'atakufikisha pabaya'
    tukushauri nini?
    ukimrudia ndo atakufikisha pazuri?
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaume bwana,wakacheat poa ila wakichitiwa wanaona ishu,ndio mjue maumivu mnayowapa wanawake zenu mkiwacheat
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu ukirogwa unajisikiaje sikiaje? Humtaki mkeo afu unashindwa kumuacha? Kichwa kinauma?

    Mtu akisema karogwa mi nacheka sana...afadhali asemewe na third part...lakini mwenyewe eti 'nimerogwa'.
     
  8. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    aliyerogwa hawez kujitambua, kama anasema kalogwa basi keshapata tiba.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,245
    Trophy Points: 280
    na ukisema wife 'kaniroga' ndio nikaudiana nae
    na keshoo ukiambiwa huyo mwanamke mwingine alienda kwa mganga?
    utasemaje?
    kila anaekusogelea 'mchawi'?
     
  10. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kizuri kula na wenzako tu. kama humpi penzi la kulidhisha muache amegwe nje.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    |M|wisho na yeye atajiunga kwenda kwa waganga...mwe!

    maana umeshakuwa mduara.

    mtu unaweza kuwa kichaa kwa woga tu na imani kuwa 'mi nimerogwa' hofu juu ya hofu...unajiogopa mwenyewe.


     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    ulijuaje kuwa kakuendea kwa mganga?
    Una ushahidi gani?
    Ulimshuhudia au mganga alikwambia?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,245
    Trophy Points: 280

    Na hao watakao kupeleka kwa waganga hao ndo
    watakwenda 'kukushughulikia vizuri sasa kiulaini '....lol
     
  14. G

    Gopsh Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo replecement ilikuwa mwaka jana mwezi wa 11 mwishoni na huyo mwanamke mimba alipata mwezi wa 11 mwanzoni na alinilazimisha tendo la ndoa..sikuwa na mpango wa kuzaa nae tena,pia matatizo yalianza muda nikamvumilia sijawah kucheat mimi ni baada ya matatizo kuzidi,pia aliemsindikiza huyo mwanamke kwa mganga ndo alietoa siri hiyo na mwanamke akakiri kweli kanifanyia dawa akadai nimsamehe
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,339
    Trophy Points: 280
    We fikiria tu kwa makini YUPI MTAMU SANAAAA, WHO MAKES YOU HAPPY, NANI TULIZO LA MOYO WAKO, NANI UKIISHI NAE UTAPATA AMANI!!!!! Baaaaaaaaaaaaaaaass! Mie nikikushauri nitakuwa muongo sababu ukweli moyo wako ndo waujua. Tafuta mahali furaha yako ilipo! Baaaaaaaass!
     
  16. G

    Gopsh Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mbaya zaidi alikuwa anatembea na mume wa mtu na huyo mwanamke alimuonya hakuelewa akaniface mimi,ma sio mwanaume mmoja na zaodi nilikuwa sipati haki ya tendi la ndoa kumbe alikuwa na anaempa kwa mapenzi yake mimi mpaka nimlazimishe mpaka tukatengana vyumba ndani mwisho kutengana na nilimkabidhi kwa wazazi wake kuwa simtaki tena mpaka alipoamua kuniendea kwa waganga
     
  17. G

    Gopsh Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mawazo mpaka nakosa usingizi mimi sielewi huyo mwanamke mwingine nampenda sana na naamini nikiwa nae nitakuwa na furaha,amani,na maendeleo ila nawaza ataweza kulea watoto wangu??na kuendelea kuwa na huyu mwanamke mwenye mimba bado sitakuwa na amani kabisaa kila nikimuona napata hasira na je nitajuaje km huyu mpya ataweza kunitunzia watoto japo yeye anasema ataweza
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mganga hakumlamba kweli?
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh kazi unayo babu ila time nyingine kama hutak kuzaa play safe kuepusha shari
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kumbe mna watoto wengine.

    Bado sioni ni kwa nini unaamini kuwa hiyo mimba ni yako kama mkeo ni mzizi ze wey unavyomzungumzia...kutembea na wewe siku mmoja ndio apate mimba aache kupata huko anakotembea siku zote?

    Otherwise ulifanya haraka kutafuta replacement wakati wewe huko kwenye confusion...mara nyingi mtu huwezi kufanya maamuzi makini ukiwa frustrated...tulia na wanao utapata real replacement if necessary...si wa kukurupuka...

    Hyu unamsifia sasa kuwa anakupenda sana...sijuhi nini ni kwa kuwa huko heart broken...don't rush into anything serious utarudia makosa au utajikuta na matatizo makubwa zaidi ya ya mwanzo.
     
Loading...