Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu ameniomba nimtaftie mwanamume wa kumliwaza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkumbavana, Sep 14, 2012.

  1. M

    Mkumbavana Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalam aleikum, mimi ni mwanaume rijali mwenye mke 1 na watoto 2,kwa muda mrefu mke wangu amekua haelewani na mama yangu mzazi, na kila ninayeongea naye ili kujua tatizo anamlaumu mwenzie, nikaonelea nikate mawasiliano ya chakula cha usiku/ndoa na mke na niwe nachelewa home ili kumshikisha mke adabu kama mnavyojua hakuna kama mama,matokeo yake nikiwa kazini nimepokea ujumbe toka kwa wife kuwa nanukuu "nakupenda sana mume wangu,kama umeamua hivyo basi nakuomba unitaftie mtu wa kuniliwaza maana mm sijui pa kuanzia na siwezi kuvumilia upweke tena" nimeshindwa kujua nimzibue au nimfukuze,mpaka sasahivi niko bar nagonga maji na nina mawazo tele,msaada jamani nifanyaje
     
  2. W

    Wimana JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Ndio, mtafutie mtu wa kumliwaza. Kama una akili lazima ujue kama huna huyo mtu jipeleke mwenyewe.
     
  3. M

    Mkumbavana Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke ataniambiaje nimtaftie mwanaume,huku si kunidharau kabisa
     
  4. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpe haki yake.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mkuki kwa nguruwe mchugu

    hata we umemdharau sana kwa kutomsikiliza na kuhamisha makazi bar.
    yaonekana unependa kukimbia matatizo yako.

    halafu unauliza maswali ya kipumbavu sana
    eti nimzibue au nimfukuze.. shenzi sana wanaume kama nyie mfie mbali kabisa
    bila hata ya aibu umetuma hii thread uko bar.

    huyo mama huko nyumbani ndio anaowapikia hao wanao ,
    amewalisha na kuwaweka kitandani we uko bar unawaza kumzibua
    akili gani hii. huna aibu kabisa.
     
  6. M

    Mkumbavana Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taratibu! Mbona unahasira sana
     
  7. M

    Mkumbavana Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mama yangu je?
     
  8. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah wewe hufai kuwa kwenye jamii. Umzibue? Hahaha dah wewe ulivyomuoa ulimuoa ili awe punching bag... Mkeo umempa adhabu hiyo je mama yako umempa adhabu gani? Unavyoonekana hujui unalolitaka maishani.. Mbona kazi
     
  9. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imeandikwa mwanamume atawaacha baba yake na mama yake, nae ataambatana na mkewe na watakuwa mwili mmoja. Kwa hiyo humtendei haki mkeo
     
  10. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah nimekasirika sana.. Umesema kila mmoja anamrushia mwinzie lawama ulishawakutanisha ukaongea nao au kila mtu na mda wake? Huyo mke kakosea kweli kukwambia umtafitie angetafuta mwenyewe akajiliwaza
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sarcastic unit at work !
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    inaniudhi sana pale mwanaume bila aibu anapoweka wazi kabisa
    yuko tayiri kumpiga mkeo ama kumfukuza kwa kosa ambalo halina miguu.
    yeye amekuuliza "umtafutie mtu mwingine" amefanya jambo zuri sana kukuuliza.

    umesema mwenyewe " nikaonelea nikate mawasiliano ya chakula cha usiku/ndoa na mke na niwe nachelewa home ili kumshikisha mke adabu " ndio uliyosema hayo..

    sasa unategemea mkeo afanye nini???

    wanaume wengine bana mtasema hamjaziliwa na wanawake.. aibu sana
     
  13. M

    Mkumbavana Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke nitapata mwingine,mama nitapata wapi mwingine?
     
  14. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kumbe.. Mwache basi uoe mwingine lakini hakikisha anamtafuta mama ako ili liwe chaguo lake watapatana usichague wewe mama ako asijegombana nae ukamuacha tena
     
  15. M

    Mkumbavana Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno si ndio haya, na wewe je uko tayari kuwa wangu,nina kila kitu,nyumba nzuri,magari,pesa
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hivi wewe ni mwanaume kweli??
    kama ndio unatakiwa kujua kwamba mama yako ni wa muhimu kwako sawa na mkeo ni wa muhimu pia kwanafasi yake tena kubwa sana!!!
    wewe unaposema umfukuze mkeo ukishafanya hivyo utaenda kumwoa mamako au utatafuta mwanamke mwingine???
    na je hicho usichokijua ambacho kinamfanya mamako amchukie mkeo utakizuia vipi ukioa mwingine??
    uwe na heshima kwa mkeo, yeye ni ubavu wako unatakiwa umpende kama unavyojipenda mwenyewe....
    Halafu uwe na msimamo si jibaba zima la watoto wawili kila kitu unaegeemea kwa mamako!!
    Hicho ulichokosa kwa mamako hadi ukaamua kuoa hakikisha unampa mkeo na si kumwadhibu kwa kumnyima maana itakula kwako!!

    Sijakuambia umchukie mamako ila kamwe asiwe kiongozi au mshauri pale anapotakiwa kufanya mkeo - hao si wake wenza kwa hiyo anatakiwa awe na mipaka
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    tatizo lako unamlinganisha mke na mama...kila mtu ananafasi yake katika maisha yako....na kwanini unaishi na mama na mke the same house...? Angalia familia yako mkuu..mama alishakuwa na familia yake tayari,kaa nao chini kila mmoja na nafasi yake usolve hiyo issue..kumkomoa mke sio issue utaishia kubaya kaka...amka usingizini...
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    acha kufikiria kuhusu wewe peke yako..
    haya umfukuze mkeo na watoto wako je??
    you are so selfish ....

    kajipange tena kama hivi ndivo unavyofikiri
     
  19. e

    emgitty06 Senior Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna uwezekano mkubwa wa kutotumia busara zako pindi utakaporudi home kutokana na kilaji ukaamsha watoto kwa magomvi yako. Kata maji yako, kisha ukapumzike kimyaa, mpaka utakapokua sober asubuhi. Ni mtizamo tu.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...