Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu anisumbua mimi nifanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lukwa, May 10, 2012.

  1. L

    Lukwa Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni ushauri, kuna mke wa mtu ametokea kushindwa kuzizuia hisia zake na kujikuta akinipenda na kunitaka kimapenzi. Nimejitahid sana kumpangua lakini hataki kunielewa kabisa na mpaka anatishia kujiua au kumwambia mme wake kwamba namlazimisha mapenzi endapo sitamruhusu kutembea nae! "Yeye ni mke wa mtumishi wa serikali tunaishi karibu na nnapoishi kwa kaka angu, Mme wake yupo masomoni, na mimi hapa nilipo npo masomoni" kiukwel anansumbua sana kwani naogopa sana kuvunja amri ya Mungu. Mbaya zaid aniambia eti alikosea chaguo kwa mmewe ikibidi mie ndo niwe wake wa maisha! Jaman naomben ushauri kutoka kwenu wa kunijenga mana masømo nayo yananiandama. Ahsante!
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwambie ajiue tu! wewe unamuendekeza..
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na wewe msumbue unasubiri nini?
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hana ubavu wa kujiua wala kumwambia mume wake! Anakupiga mkwara tu..endelea kumuepuka tena usiwasiliane nae kabisa..
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Akikusumbua,msugue...
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mwambie wazi usimuonee aibu kuwa humtaki wala hakuvutii, kisha acha mawasiliano naye msikutane hata kwenye mgahawa mkaongea, na pia usimpigie na akikupigia ignore call yake. uwe makini kijana unaweza kuta katega mtego na mumewe ili upate skendo. kuna siri kubwa hapo.
     
  7. E Original

    E Original Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uamuzi ni wako mwenye sababu hupo kimasomo na unaishi kwa kaka yako inaonekana kama ukimukubalia na kuanza maisha ya kimapenzi baadae tena akijitokeza kijana mwingine uoni kama hata kuacha wewe pia.kwa ushauri achana naye na usitake mazoea naye.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    si umwambie ajiue tu, tatizo liko wapi?
     
  9. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kumpenda mke wa mtu ni sawa na kuonja sumu
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siku ukifumaniwa wataku-cameron!
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hee kama nawe humpendi si umwambie tu..ogopa sana cha mtu aisee
     
  12. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    changanya na zako...
     
  13. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unapenda maisha achana na huyo mke wa mtu.
    Kama unapenda kufa basi mkubalie ili kuzimu ikutawale.
     
  14. Jack G

    Jack G Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lukwa,
    inaonekana si jambo gumu kuamua hili, labda tu kama umeamua kukusanya michango yetu. Huyo ni mke wa mtu, kwa vyovyote vile wazo la kuishi naye halipo coz by all means utajiingiza matatani. lakini pili, hayo maneno anayokuambia ni tamaa tu na vitisho, kama walivyosema wengine hana ubavu wa kujiua. Be firm man, mwambie ukweli straight at her face kwamba it wont work. Vinginevyo ukiendekeza sitaki nataka itakula kwako. Cheers
     
  15. P

    Pipozpawa New Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli humuitaji usimpe nafasi hata kukaa naye popote pale muongee faharagha endapo atahitaji. Ukimpa chance lolote laweza tokea.
    Pia nakushauri namba yake i add kwenye black list au uipige call barring ili akipaga cm zisiingie, akituma sms soma then delete alafu piga kimya, kama amekuzidi umri mkikutana barabarani au place nyingine mpe SHKAMOO.
    Naamini kwa kufanya hivyo atachoka 2 mwenyewe.

    Ni MTAZAMO 2...:cool:
     
  16. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unampa Sanaa time huyo shugaa mummy wake,naendee zake huko...
     
  17. M

    Mlyafinono Senior Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama halikuwa chaguo lake kwanini aliolewa nae,mwambia amsubiri mume wake arudi.
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chezea bahati wewe! Shauri yako!
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, mke wa mtu sumu bhana,leo nilikuwa nasikilza claudz fm kuna mtu amegandana na mke wa mtu...kumbe mume wake alimuwekea mke wake tego! njemba akajimegea wakashangaa haitoki!!!
     
  20. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mrekodi maongezi anayonena na simu yako.

    ukinogewa usije ingia bila mpira ukimwi upo kwenye ndoa pia.
     
Loading...