Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa jirani yangu ananisumbua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Aug 2, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimueleweje huyu mke wa jirani yangu. Mimi nimeoa na pia familia zetu ziko karibu sana ila simuelewi jirani yangu. Siku hizi anavizia nikiwa natoka asubuhi akisikia gari anatoka getini na kuniletea either matunda au chochote kile. Wiki end hii kaniletea bukta eti anasema ya kulalia. Je nifanyeje nimwambie mke wangu?
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie mkeo akusindikize ukitoka getini Kama mara 3 ivi na mabusu Kama njiwa akiona hayo hatorudia tena,na wewe hujui kusema ahsante na usipokee?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja waje wenye busara

    mie hapa naona wote wawili mmevuta mneli na hamjui mwendako.

    Wee mzawadie matoke.
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mke anajua kuwa kwa wale ulio wakatalia unamwambia, Je wale mliokubaliana, mbona huwa humwambii???? Hata yeye atakuwa anakwambia wanaume wanao msumbua hasa wale tu aliowakatalia, mbona wale aliowakubalia hakwambii????????
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Na wewe uepewa bukta unapokea? Halafu unajiuliza umwambie mkeo????? Loh.......
     
  6. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Badili tabia ni ngumu naona kama italeya ugomvi
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno! Binafsi nimekuwa nikitafakari sana hii issue ya mke kukuhadithia waliomtongoza, naona kama inakuwaga magumashi vile!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Ninga ningali nimepatwa na muadharax2,shetani akaniambia katwuaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!
     
  9. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shame on her...sasa asubuhi asubuhi anamuacha mumewe na kukuletea wewe bukta! mambo mengine bana,
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani huyo mke wa jirani hajui kwamba jamaa ameoa...? Swali la pekee ni kumuuliza mtoa mada, je dhamira yake inamwambiaje?
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    nakuja kukusaidia kutatua tatizo
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sjui kwnn bahati kama hizi huwa hazitokei..! ingekua mm hata kama angekua halipi aisee angelipia tu gharama za 'usumbufu na uendeshaji'
     
  13. e

    evvy Senior Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwatuaaaaaaaaaaaaa!....
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We unapewa bukta na unakubali!!?? Yaani wanawake wa siku hizi hivi tatizo ni nini? Kuna uhaba wa wanaume au?
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mpige picha umuweke hapa anakupa bukta au zawadi nyingine, ama sivyo alinacha tupu hizi za mabwege wanaotamani mitala bila kuweza hata kuwa na mke mmoja.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mwezi wa toba huu! Unafunga ama unashinda na njaa wewe?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Zamani zetu ningeshauri wala usimwambie mkeo labda ukaombe ushauri kwa mama mzazi......

    Sina hakika kama vijana wa siku hiz bado mnawatumia vizuri wazazi wenu!!


    Babu DC!!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua, pengine anafuturu.

    Don't shoot.I'm just being ignrant for a minute.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    toba ya kitu gani? sio kosa langu kuzaliwa mwanaume..
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na baada ya vyoote amuambie mkewe amshukuru mke wa jirani kwa bukta ya kulalia.

    Angekuwa na mke mwenye akili ndefu kama mie, namuambia 'jirani asante kwa bukta. Sie hulala bila nguo, so inanifaa mie wakati niko masika. Next time umpe bukta kubwa manake hizi hipsi na wowowo langu havienei'
     
Loading...