Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke Mzungu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Sep 25, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamani hivi kuwa na mke mzungu ni kitu cha ufahari sana eeh?kuna tangazo la kijarida fulani linalotangazwa na redio moja,msomaji tangazo amempamba sana msanii wa bongoflava kwa kuoa mzungu,au ndio kigezo cha kufanikiwa kimaisha?
     
  2. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Visa hiyo kaka, ukitia timu ubalozi maswali yanapungua!
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watanzania ndivyo tulivyo. Hilo jarida nimeliona.Kila mtu ana percetpion yake,jamaa alichoongea ni kuwa musiki umempa mke mzungu.Kuna ubaya gani katika sentensi hiyo?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukioa mzungu Kibongo bongo ujiko sana lakini wanao oa iwa wanaangalia sana kwenye maswala ya makaratasi kurahisishiwa.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280

    Kwani kwenye kale kamchezo ka kumegana hawakawezi? Sijawahi jaribu nao.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe jaribu mi nilisha jaribu mchina nikaona wabaridi na ninasikia wazungu nao ni wabaridi tofauti na weusi hawa bana duh.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyo mtangazaji ni mshamba tu kwani mzungu ni deal or .....:)
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :):)
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe unacheka nini sasa kwani uongo hujui wabongo kwa kupenda mapaper ndo wenyewe kwani uongo? Kuna jamaa ana mke mzungu lakini ana wake 2 wakibongo pembeni na wana watoto na mzungu hajui.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wazungu noma niliisha date mzungu nikaishia kuwa na cheat na keusi kenzangu....kwanza hawaogi loooo kila siku wamechoka!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha umenikumbusha mkuu yule mchina niliye mega wkt napandisha mori si nikapima oil mzee kidole kilinuka balaa mpaka nilishindwa kula hawa usafi hakuna nasikia hata wahindi nao hivyo hivyo hawasafishi kabisa.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wabongo wengi hutafuta papers baada ya hapo divorce!
     
  13. F

    FOE Member

    #13
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazungu pia wanakaweza,but speaking from experience waafrica ni zaidi!!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akisha pata paper anaanza jodo ili amtibue mzungu waachane
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Halafu wengi huowa yale mabonge kama mama Rwakatare, wasio na soko
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    fidel na masanilo bwana basi tu yoyo yupo wapi?nikiboreka huwa nasoma michango yenu na nacheka sana hasa mkiwa wote kwenye thread moja
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wala usikonde wewe ni PM nitakuwa nakuchekesha zaidi hahahaahah...Kuna tetesi hapa Mjini Yo Yo amehusishwa na ugaidi ....!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe Yo Yo yupo Dar amefulia kakosa nauli jana alikuwepo hapa lakini pesa ya c@fe ilimwishia akaondoka mapema si unajua bongo internet za kuvizia.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha mpwa ulisikia ile ya Wakenya kwenye mahotel kumega vibibi vya kizungu dah we acha yaani vimekosa vibabu huko vinakuja Africa kumegwa.
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    ngoja aje adhibitishe mwenyewe hizi tetesi.ila kweli wewe ,fidel,yoyo na julius mkiwa thread moja bila kumsahau kely.
    HAPANA sitakuPM maana napenda mkiwa kwenye thread moja
     
Loading...