Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke darasa la 7

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashengo, Jan 29, 2012.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wapendwa MMU...naomba kujuzwa uzoefu (xperiensi) na mikakati kama mtu ana elimu ya juu kiasi amempenda na ameoa mwanamke elimu yake ndogo kama hiyo anaweza kumwendeleza vip ili apate VISION relative na yule mumeme japo kidogo! Ampeleke elimu ya jioni,polytechnics au Biashara?

    Ushauri its serious!!!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Swali, anapenda kusoma? Maana unaweza mpleka mtu shule kumbe huko hayuko.
     
  3. M

    Mbundenali Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Akisoma atasumbua
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    shule zina aina madam X? Si kuna hata za kujifunza kushona na kudarizi?
     
  5. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    mmm! Hii yako iko stereotypic
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kaka, sio mwanaume tu anaweza kusomesha mkewe, nimeshuhudia mwanamke kasomesha mumewe na wako level moja sasa na maisha yanaendelea. Muhimu zungumza nae, ujue interest zake ili umpeleke shule ya kumsaidia kuzipata. Siku hizi elimu ni backup tu, la msingi ni kuepuka utegemezi. Kwa hiyo kama ana interest ya kushona ama kupika usimuendeleze awe engineer! Kila la kheri.
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    thanx king'ast
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    duh ila ukimsomesha kaa ukijua vijana siku hz watundu so watakupigia...
    tena sio stereotype as u said huyo shemeji akifika darasani atagundua ww huna lolote,
    najua ss hv mpaka unafikiria kumsomesha ni mavitu unayopewa ila akipandisha kidato atagundua unamfuja...

    mwache home asikilize taarabu.... vp ongeza elimu yako au love inakuchanganya
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280

    Impossible, minimum qualifications for everything nowdays aje na FORM 4 certificate, meaning even Fm 4 Div 0 hafai kuolewa, coz they are vacuum minded, empty headed, dark brain, hamtaelewana kamwe, 7bu most of time ataona unamdharau kisa unamshauri vitu vingi or kumwelekeza mara nyingi so ataona unamwona wa chini, na mwanamke ukisha mtia anataka awe LEVEL MOJA NA WW, so ni ngumu mno, impossible, no humanity hapa, funguka uone ukweli, sasa hivi NDOA UWE NA CHETI MINIMUM FM4 . iwe umefaulu tena, i am out....
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kama kaolewa na mtu msome hata yeye atataka kuwa msoma, wewe hujui wanawake wanapenda mashindano.

    Yani mimi wife wangu siku zote anapenda kuona mimi na elimu ndogo kuliko yake ....Big up to my wife :biggrin:
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    form four kigezo cha mwanamke wa kuoa? Nadhani iyo ha-apply kwa wote...usitulazimishe
     
  12. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    kuna kitu kingine hapa..kama mwanamke alishindwa kuendelea sababu za kifedha? Au kifamilia? Vp hapo?
     
  13. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    alafu presidaa huo ni ubagudhi...
     
  14. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    then tufanye ma-bizinesi tu asisome?
     
  15. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo rahisi endapo yenye mwenyewe yuko tayari kujiendeleza kimasomo japo apate ufahamu wa mambu muhimu zaidi ya kujiendeleza kama kazi au biashara.

    Pia itategemea kama anauellewwa wa haraka.
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamwe siwezi kumsomesha mwanamke ambaye ni mpenzi wangu,
    ni sawa na kumuotesha mbawa ili akukimbie na amekukubali kutokana na uduni wake,
    pia kwa badae ataona unamfatilia kwa kuwa umemsomesha,
    zaidi ataona umetumia umaskini wake wa kutokuwa na pesa za kujilipia kumpata,
    wanaliwa sana hawa watu huko mashuleni/vyuoni,
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kusoma sometimes ni access japokuwa siyo kama zamani, hebu jiridhishe kuhusu uelewa wake ili uweze kufanya conclusion kama ukitaka kumuendeleza au mkija kuzaa mambo yakakuwa siyo mabaya.
     
  18. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    hata nikimwendeleza haifiki level hizo mkuu...tunampiga brash tu ya mambo madogo madogo
     
  19. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    well said
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa vipi ukimbilie bussiness bila yeye kusoma, inabidi wewe umsomeshe kwanza...afu mbona wengi tu wake zao wameishia la saba na wameisha chukua mpaa ma master degree sababu walijiendeleza, hata yeye anaweza kufika huko.
     
Loading...