Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa: Miaka 50 ya uhuru Tanzania inafahamika na kuheshimika kimataifa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by politiki, Mar 31, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee huyu ni kama amechanganyikiwa ukimwambia mkulima wa arumeru, tz inaheshimika kimataifa what does that have do with him/her getting access to water, land, electricity or him having financial resources to send his/her kid to school ?? Mkapa is out of touch aende akale mkate wake wa siagi akalale asubiri hukumu ya CDM inakuja.
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia gana nilimsikia tena akisema eti miaka hamsini ya uhuru wa tanzania kila mtanzania anamiliki simu ya mkononi? for sure that man is out of sense. again kumiliki simu na kuondoa umsaskini wapi na wapi?
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Angeongezea miaka 50 ya uhuru watanzania tumeweza kujimilikisha migodi... Kiwira
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mkapa katumwa na nani ARUMERU? Sitaki kuamini kama kweli mkapa ametumwa na KIKWETE. Na kama ni kweli, basi, MKapa ni HOPELESS na JK is HOPELESS A THOUSAND TIMES.

    Uchuguzi wa ARUMERU umetufundisha mengi, moja kubwa ni kufahamu kuwa kumbe MKAPA hakatustahili kuwa rais wa nchi hii. AKILI NA MITAZAMO YAKE INATUTHIBITISHIA HILO.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siamini kama Mkapa naye anaongelea miaka 50 ya Tanzania, kama ni kweli basi na yeye ni ZUZU na hakufaa kuwa Rais wa Tanzania. Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ilizaliwa 1964 sasa hiyo miaka 50 imefika lini?
    Hawa jamaa looks like wote wanafikiria "kimasaburi"!!!
     
  7. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yule mzee ni janga la kitaifa wakuu, nashindwa kupata mantiki ya busara za huyu mzee, kweli mkapa kaishiwa, hawa MAGAMBA wanashindwa hata kuongeza za mbayuwayu!! Kazi kwelikweli !
     
Loading...