Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati Kazi: Vita Dhidi ya Ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaHaki, Apr 23, 2008.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waheshimiwa,

    Nimeamua kuanzisha leo Mkakati Kazi (Action Plan) wa Vita Dhidi ya Ufisadi.

    Mkakati huu unaanza kwanza kwa kufuta mazingira ambayo yanafanikisha ufisadi, kwa kupeleka kesi za kikatiba kwenye Mahakama Kuu, ili sheria zote ambazo zilithibitika kuwakandamiza na kuwapoka Watanzania haki zao zifutwe.

    Mkakati huu unaanzia na Sheria ya Magazeti ya 1976.

    Yeyote yule ambaye yuko tayari kutoa msaada wa kisheria, kuanzia ushauri hadi utetezi mahakamani, tafadhali tuwasiliane kupitia mwanahaki@jamiiforums.com.

    Pamoja tutaweza.

    Asanteni.

    ./Mwana wa Haki
     
Loading...