Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkaguzi wa vyama vya siasa kukaguavyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jun 23, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msajili wa vyama vya siasa amesema atafanya ukaguzi wa vyama vya siasa hasa vile ambavyo vipo na havifanyi siasa vinasubiri kipindi cha uchaguzi mkuu ndipo hujitutumua

    amesema ikiwezekana atavifuta maana haviwasadii Watanzania kutoa elimu ya uraia

    source Chanel ten HABARI

    my take HONGERA KWA HILI WAZO
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Acha kupotosha umma. Hakuna mkaguzi wa vyama vya siasa. kuna msajili wa vyama vya siasa. Tafadhali rekebisha heading.
     
Loading...