Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjukuu noumer!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Cantalisia, Oct 10, 2011.

  1. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna mmama moja hajaolewa ila anaishi na ndugu zake na kajukuu kake ka miaka minne,yule mama hua anenda nako kwa mabwana zake,siku ya siku akapanga miadi na bwana ya kukutana saa mbili ucku,jion ile wakiwa wanakula chakula na watu wengine walikuwepo mjukuu kaangalia saa alafu kamuuliza bibi yake kwan sahizi za ngapi,bibi akamwambia saa mbili na robo, mjukuu akang'aka kwa sauti watu wote wakastuka na kumuuliza kwann, akamwambia bibi mbona mda umeenda na ulipanga na yule babu juma tutaenda kwake saa mbili?twende bibi,unapoingiaga chumbani kwake yeye ananipaka bisi ananambia nitulie mpaka mmalize kazi.
     
  2. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Angekua alarm, dawa ni kumtolea battery maana hafai
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha..watoto wa hivyo walikuwa zamani,hawa wa siku hizi akili ku mkichwa,wajanja
     
  4. B

    Bayo Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nomaaaaa
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    unamziba mdomo asiendelee kulopoka. halafu mkishatoka hapo mkiageni tu hata hamjafika mbali anamchumia fimbo, tandika fimbo za miguu hadi ajikojolee. halafu unamwambia ole wako nisikie unalopoka tena. nakuchoma mdomo. halafu mnaenda tena kwa babu kama kawa. hata hizo bisi hatakula tena. Mia
     
Loading...