Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa moshi kabla ya sikukuu ya christmas

Discussion in 'Jamii Photos' started by adobe, Dec 29, 2011.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao hamjawahi fika moshi mjini huu ndo mji wenu ulioko ndani ya nchi yetu.oneni na muige usafi na mandhari yake.

    Lazima wachaga wajivunie maendeleo yao na ustaarabu ulioachwa na wazungu
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya baba hongera zako kwa snap nzuri..
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa mama and not necessarily baba. Unless unamfahamu that is.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    usta"arab"u = Utaachajwe na wazungu? highly contradictory.
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ustaarabu kwa maana ya civilised nadhani, ustaarabu asili yake ni kiarabu, nadhani ndo maana FF mapovu...
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Contradiction unaizusha mwenyewe. Hakuna uhusiano kati ya neno "ustaarabu" na uarabu. Au unataka kutuambia mtu lazima awe muarabu ili awe mstaarabu?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jimbo la Moshi ni msafi sana. Tangu lilipoanza kuongozwa na Mbunge wa cdm, wameweka sheria ndogo ya usafi wa mji ambapo hata ukikamatwa kwa kutupa vocha, ganda la pipi, kutema mate unapigwa fine ya 50 elfu. Kuna vijana wapo mjini kwa kazi ya kufuatilia na hawana utani. Nilishawahi kumlipia rafiki yangu ambaye alitupa vocha bila kujua. Si mchezo!
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wewe unaonaje??sema yakwako tukusikie sasa msema hovyoo;;
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    foleni ya mafuta?
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Moshi ni safi bana...
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Waarab ni katili sana... Ushahidi ni kama walivyosulubu viongozi wao kama Quaddafi na Saddam.. Wazungu wanauma huku wanapuliza,kama panya...
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    atuonyeshe na Pasua,TPC, huko nako vp?
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hata mwanza nako pako poa.
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nime like kwa haya.

    1. Umeappreciate kwamba Moshi ni mji mzuri , msafi na wa kuigwa humu Tz.
    2. Umeonyesha vitu vizuri vinaweza pia kutokea huku kwetu
    3. Umewasifia Wachagga kwa usafi na ustaarabu.
    Nimeku dislike kwa sababu umewadharau wachagga kwamba hawawezi kitu hadi waafundishwe na Wazungu au kuachiwa nao. Huku ni kufikiri kwa kwenda mbele na kurudi nyuma . Hiyo imespoil your good intention broda. Next time think twice before you scribe.
    You may visit moshi rural areas uone zaidi ya uliyoona hapo Motown.
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona Kimborloni kwenye 'Bucha za Wakristo' hutuletei maphotoo ?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Na wale walio msulubu "Mwana wa mungu"? walikuwa nani?
     
  17. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani nani ametembelea Nakumatt sikukuu hii? Nataka nikavinjari kabla ya kuridi kutafuta hela mjini. Iko mitaa ya wapi?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mkuu,
    Ipo chini kidogo ya crdb, kama unaelekea Kilimanjaro Crane.
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nshukuru ngoja nitakwenda kufanya shopping kidogo niongeze circulation ya hela kwenye kamji ketu.
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ally Kombo picha hzi hapa ukienda uliza "onyonya Ukunonze" ndio wanaongoza kwa kutengeneza hii kitu kitaalam

    4.jpg














    5.jpg

    31.jpg




    32.jpg
     

    Attached Files:

Loading...