Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa katiba na BBC leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Nov 16, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanaharakati leo BBC watakuwa na mjadala wa katiba ya Tanzania jioni..

    Hebu jaribuni kubeba japo headphone zenu kama wakichukua umeme wao tusikose neno la faraja toka kwa watakaoshiriki..Washiriki hawajajulikana bado, Ila kuna wakenya watatoa maoni yao...

    Let us wait..
    Ambao hawakusikia matangazo haya yanapatikana kwenye hii link: http://www.bbc.co.uk/swahili/audio_console.shtml?programme=swa1530
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ok asante kwa taarifa, nitasikiliza kwa makini sn na nitapost kile kitakachoongelewa
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Stella Nyanya anaweza kutaka BBC nao wazuiliwe kutangaza mjadala wa katiba mpya.
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pls muda kuanzia saa ngapi?
     
  5. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taaarifa, but mda kamili utakuwa ni saa ngapi???? Tuombe mungu wasije wakaTUNGELEJA!!!!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    bbc kiswahili ipo saa 12.30 jioni pambafu maswali gani haya
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wasisuse tena kusilikiza bbc ni kwa faida yetu sote tusikilize jamani
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    idhaa ya kiswahili, ya kiingereza au kwenye mitandao?
     
  9. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni saa ngapi!!
     
  10. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuliza sio ujinga bana..... huna haja kukasirika.
     
  11. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    idhaa ya kiswahili leo jumatano 16/11/11 kupita redio kuanzia 12:30 jioni.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada una hasira BBC wana idhaa nyingi ie swahili au eng na pia ata mida inatofautiana na mahara could be CAT,EAT ETC
    Usiwe na hasira jibu tuu maswali amicably
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nyakageni itakua kwenye ya kiwsahili mi najua hvyo
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakachaji kasimu kangu ka mchina kabla Mr. Megawatt hajaondoka na mambo yake ili nisikilize kwa utulivu.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    microfon chek, chek. safi. ziko poa. chaji nayo iko juu. ahsante mkuu.
     
  16. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuanzi saa 12:30 jioni, radio one, radio free africa na wenyewe bbc unaweza kuwapata kupitia 101.4 fm
     
  17. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hawa BBC ni pro-CCM mno. Msitegemee chochote cha maana.

    Waliwabeba sana kwenye uchaguzi mkuu na kuhalalisha ushindi wao wa mashaka hata kabla ya uchakachuaji.

    Ukweli ni kwamba vyombo kama BBC na CNN vinasikia zaidi upande wa watawala wetu kwa sababu wanakutana na maofisa wao na kuzungumza nao kwa lugha wanayoielewa, yaani English. Chadema na Peoples Power zinazungumza kwa kiswahili ambacho hawa CNN na BBC hawakielewi kabisa.
     
  18. N

    N series Senior Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu,umenikumbusha manake hapa mbezi ndo ka ngeleja kamekuja mda huu tena low voltage,ngoja tu nikachomeke katochi changu chenye simu kwenye chaji ili by mda huo tuende sawa
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    tujuze na muda kaka.
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Inabidi umpe heshima yake - Jina lake linatanguliwa na Mheshimiwa, na jina la pili linaanza na Ma
     
Loading...