Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miyonzi v. computer na TV

Discussion in 'JF Doctor' started by NGOGO CHINAVACH, Oct 12, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wana JF naomba msaada wakuelimishwa kama nipo sahihi,mimini mtumiaji mkubwa wa computer-laptop katika masaa 24 naweza kutumia masaa 14 na laptop, sasa nahisi macho yanaweza kupata madhara hivyo nilinunua kile kioo cha computer lakini kwa sababu kazi zangu za kutoka sehemu mija hadi nyingne sikuweza kukitumia kwa sababu laptop ninayoitumia ni ndogo hivyo hata kwenye begi haikikai hivyo nimenunua miwani hizi za kawaida(kioo chake cheupe) ili kuzuia direct contact ya macho na mwanga wa laptop pamoja na tv,je hapo vp?
     
  2. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wataalamu tujuzane
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    wakinge uwapendao na MIYONZI
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    at the end of year ntakupa zawadi kwa kunifanya nicheke kila mara Buji
     
Loading...