Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miundo mbinu ya usafirishaji na mawasiliano tanzania, je analenga kuwakwamua wananchi kiuchumi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by hengo, Aug 3, 2011.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakubwa.Leo ilikuwa siku ya mjadala wa bajeti ya Uchukuzi, malumbana yalipamba moto kwa wabunge wavyama vyote kueleza usimamizi duni wa wizara hiyo, na ndipo mbunge wa Ludewa Mhe.Deo akaweka bayana kuwa ni bora Waziri moja afe kuliko wananchi kuendelea kupoteza maisha kutokana na miundo mbinu duni husani barabara na reli.Je, nini maoni yako wewe juu ya hali ya miundombinu kama mwanaharakati na mzalendo wa Tanzania?
     
Loading...