Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya kidato cha nne imevuja au imemwagika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pcman, Oct 6, 2010.

  1. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau nimepata nafasi ya kuwahoji madogo wanaofanya mitihani ya kidato cha nne.Hali inaonyesha mitihani inapatikana.Maana maswali wanayokujanayo wenzao ndio hayo wanayakuta ndani ya chumba cha mtihani.Shame on Us.
     
Loading...