Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitihani ya kidato cha nne imemwagika kama si kuvuja?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pcman, Oct 7, 2010.

  1. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF,

    Jana nilipata bahati ya kuwahoji baadhi ya vijana wanaofanya mitihani ya kidato cha 4.Hawa vijana wakaniambia mitihani imevuja, paper kama ya histori na biology walizopata nje ndizo wlizozikuta ndani ya chumba cha mtihani. HIVI TUNATENGENEZA TAIFA LA NAMNA GANI?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Maghembe ameomba miaka mitatu zadi aboreshe shule (majengo) hana habari na viwango vya elimu ndo maana vijana wanasaka kuiba mitihani. Ah!!
    Kama elimu yenyewe ndo hii walah tumiliwa kweupeeee
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Linatengenezwa Taifa la Walaghai, wezi na wazandiki. Hali iko vivyo hivyo hata 'University'. Tunapata Maprofesa feki ambao hata ukimuhoji huyo profesa kuhusu uprofesa wake alizamia jambo lipi hawezi kujibu maana wengi wanapata uprofesa kwa kupublish kutoka kazi za wanafunzi wao. Hii ni aibu katika sekta ya Elimu na ni 'time Boom'. litalipuka wakati ukifika.Mungu Ibariki Tanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inabidi Dr Slaa alipue kama kawaida, maana mtot aliye kijijini huko, hayo mambo ya kuiba paper hawezi kupata!! kwa hiyo watoto wa fisadi wanafaulu tu kwenda bila hata jasho. JK apumzike jamani, nchi imemshinda.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Rushwa na ufisadi vinaanzia mbali jamani.

    Wanaoiba mitihani leo, siku wakiwa viongozi tutarajie nini?
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuko bize na kampeni za uchaguzi, wacha tu paper zivuje watajijua wakienda A level.Hahahahaaaaaaa:A S 13:
     
  7. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu ivi inakuwaje kampeni zilisimamishwa kupisha mitihani ya darasa la saba, ilhali kwa hii ya kidato cha nne zinaendelea kama kawaida?
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tangu mwaka 1991/1992 mitihani kuvuja ni jambo la kawaida tu!

    Ni sehemu ya kuongeza pato la wafanyakazi wa sector ya elimu kama ilivyo kwenye sector ya siasa wakati wa zoezi la uchaguzi!
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna breakin' news hapa?!

    Naomba nitajiwe mwaka ambao pepa haikuvuja....

    Tushazoea bana.
     
  10. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...........subirieni Dr. Ndalikacho (Katibu Mkuu wa NECTA atakavyokurupuka kutoa majibu ya kitoto). Mama ni jeuri sijapata kuona!! hata staff wa NECTA wanakiri mama hawezi uongozi kabisa!!! kuna watu wanafikiri kuwa na vyeti basi uongozi unaweza!!! Uzuri wa nchi hii, kujuzulu kwa uwajibikaji ni neno la kichina halipo kwenye kamusi ya watanzania!!!
     
  11. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki ndo kizazi cha chakachua.com
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    taifa la wanafki, wazandiki, mbayuwayu,m,afisadi papa,mafisadi nyangumi,mafisadi sato,mafisadi sangara,kambale,prons bila kusahau wale wanaodharau vijisenti vya watanzania,kwani unadhani hawa watu walianzia wapi?walianza kuiba mitihani mwishowe wakajikuta wanaiba mabilioni ya watanzania
     
Loading...