Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miti ya Mapambo yaota ghafla barabara ya Sam Nujoma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mfianchi, May 4, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Leo nimeona maajabu miti ya mapambo imeota ghafula kwenye barabara ya Sam Nujoma maeneo ya Mlimani City Shopping Mall,hakika barabara imependeza lakini hii miti haioti hovyo ,ina masharti na moja ya sharti ni kuwa mpaka pale ijue itatembelewa na waheshimiwa sana wageni kutoka nje ndio inasitawi na wageni waondokapo tu hii miti hufa. Lo naionea huruma kwani itaishi kwa siku si zaidi ya tatu tu hapo Mlimani city
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Zitakauka wiki ijayo tu,we subiri tu!
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Jamani hakuna anayeweza piga picha tuone jinsi kulivyopendza now?
     
Loading...