Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji liondoe zile palm trees pale Mlimani City

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, May 10, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni wiki 2 zilizopita tu tulishuhudia hekaheka za maandalizi ya mkutano wa World Economic Forum pale Mlimani City, katika maandalizi yale kuna ile miti ilipandwa katikati ya barabara ile ya Sam Nujoma, nadhani lengo lilikuwa ni kuwahadaa wageni kuwa Bongo ni ever green, sasa mkutano umeisha ile miti inakauka pale na badala ya kuwa mapambo sasa inakuwa ni uchafu, nadhani kwa kuwa mkutano umekwisha jiji lingefanya mpango wa kutuondolea magogo yale tuendelee na hali yetu tuliyoizoea.
     
  2. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inashangaza kwa kweli
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Itaota vizuri kabisa, baada ya muda mfupi itachipua.
    Si mnakumbuka millenium tower walipanda palmz kubwa kabisa?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakuna haja ya kung'oa, ile miti inashika kwenye ardhi, itachipuka tena, itapendeza sana, italifanya lile eneo liwe na mvuto....kaangalie pale Kempisink Hotel the old Kilimanjaro Hotel, walipanda yakiwa makubwa hivyo hivyo .
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tusubiri wageni wengine wakija wataoa hii ya zamani na kuweka mipya!
     
  6. Glucky

    Glucky Senior Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wazoza umeongea ukweli
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Kwa nini waing'oe, itashika tuu na kuhalalisha gharama za kila mti ni zaidi ya milioni, kila mti umenunuliwa kwa 700,000/= hii ni gharama ya mti, usafiri, na winchi la kupandikiza/kusimika. Labor charge ya kuchimba mashimo, kuipandikiza, mbolea na maintainance kwa kila mti, itazidi 300, 000/= ila gharama hizi za ziada zitajumlishwa kwenye gharama za ziada za mradi.

    Mgeni aje mwenyeji apone, jamani huko ndio kupona kwenyewe, hiyo milioni ingenunua vitanda 10 vya wodi ya wazazi pale Mwananyamala hospitali ili Mama zetu wajawazito angalau walale wawili wawili, kuliko sasa watatu watatu hivyo kupelekea wengine walale chini.

    Haya October ndiyo hiyo, tutawachagua tena kwa ushindi wa kishindo!
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo hawajafanya kosa bwana, hata kama nchi imeoza bora kunawa uso utongotongo usionekane kwa watu, haujui kuwa utanashati huficha umasiikini? waiache tu hapohapo,
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimepita jana nikajiuliza swali hilo hilo kwamba hii miti itapona? ni kweli miti imeanza kupona kwa hiyo hakuna haja ya kuiondoa cha kufanya sasa ni kupanda mingine hadi mwisho ili kuweka madhari barabara hii nzuri kupendeza zaidi.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii policy ya mgeni njoo mwenyeji apone haifai kabisa. Kama hakuna wageni basi ndo tumekufa?
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Swali langu ni kuwa je miti hii huwa inaota yenyewe bila kumwagiwa maji? what if masika ikaisha Dra na tukaona UVIVU wa kuimwagia maji?
     
  12. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Nimekubali watanzania tu wasanii mbayaaa, yaani wageni wameingia mkenge wakijua tuko safi kwenye kutunza mazingira kumbe ni famba kabisa, tunatisha.Hii inahamia kwenye mambo mengine kama mikataba ya madini na hata mambo muhimu ya kuendesha shughuli za serikali kisha baadae tunakwama kama hio miti inavyotuumbua kwa kukauka, mfanya jamaa wa WEF wakarudi ghafla leo si aibu hii.Jamani viongozi tuwe serious na kila tunachofanya sio kuleta usanii kwa kila jambo.Toene uchafu wenu hapo eboooo...
     
  13. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Nimekubali watanzania tu wasanii mbayaaa, yaani wageni wameingia mkenge wakijua tuko safi kwenye kutunza mazingira kumbe ni famba kabisa, tunatisha.Hii inahamia kwenye mambo mengine kama mikataba ya madini na hata mambo muhimu ya kuendesha shughuli za serikali kisha baadae tunakwama kama hio miti inavyotuumbua kwa kukauka, mfanya jamaa wa WEF wakarudi ghafla leo si aibu hii.Jamani viongozi tuwe serious na kila tunachofanya sio kuleta usanii kwa kila jambo.Toene uchafu wenu hapo eboooo...
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si uliona walivyopiga deki barabara arusha kipindi clinton alipokuja, hadi akasifia ati Arusha ni Geneva ya africa, ukienda sasahivi arusha utafikiri Temeke na mbagala.
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Subirini mvua ziishe uone yatakavyo nyauka
    Wasiingie hizo gharama yatakufa kama kawaida yetu
    Twajua kutunza vitu sembuse kutengeneza
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuota itaota akuna shida, tatizo ni kwamba wageni wameshaondoka je kuna atakayekumbuka tena kuiendeleza kweli
     
  17. b

    bwanashamba Senior Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni ushamba ile miti ndio ishaoteshwa
    nani amewaambia kuwa ilikua kwa ni kwa
    ajili ya mkutano?
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenye picha apige aweke hapa basi, sisi wengine hatujui mazingira yamekuwaje hapo kwa sasa
     
Loading...