Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miti ya Barabara ya Sam Nujoma kwishnei! ndiyo tumeliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Nov 9, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nimepita leo Sam Nujoma road na kuona ile miti iliyopandikizwa fasta wakati wa World Economic Forum kule Mlimani city ipo hoi imekauka na mingine kudondoka.Jamani who is behind huu ubadhirifu coz nasikia walitumia mamilioni kuiweka pale, je hawakuseek ushauri sahihi kutoka kwa wataalamu au ni matunzo?bora hata wangeweka minazi artificial iwake wakeusiku tujue moja
     
  2. T

    The Engineer Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mthinichekeshe mie jamani! Ila aibu kweli kweli. Kuna jamaa aliwahi kunisimulia stori kuwa enzi za "Mwalim"u akiwa anatembelea vijiji vya ujamaa, kuna kijiji kilitengeneza shamba kwa ajili ya maonyesho ya kilimo katik avijiji vy aujmaa. Kuliwa na mahindi yamestawi vizuuuuuuuuuuuri. Wakati amemaliza ziara yake aliomba apite tena kwenye lile shamba maana aivutiwa sana; ha ha ha guess what alivyopita mara ya pili mahindi yote yamenyauka maana yalipandikizwa faster masaa machache kabla ya "Mwalimu" kuwasili kwa ajili ya maonyesho tu ili "Mwalimu" aondoke na impression nzuri ya kijiji chao. How is this different from the Sam Nujoma palm trees? Lol!
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Halmashaui zetu zinajua kula hazijui kutunza
     
  4. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kile ni kituko
     
  5. Golden Mean

    Golden Mean Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Njia ya mwongo ni fupi
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wangepanda JATROPHA... Kama kuuuule Kisarawe...
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe si mgeni na nchi yetu,watu hawataki kuwajibika ipasavyo,tunachojua ni ufisadi na fitina tu!!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    USHAURI WA BURE KWA WAHUSIKA "NG'OENI HIYO MITI YOTE SASA"............Inaongezea uchafu wa jiji ambalo tayari ni chafu kupitiliza.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimepita jana nimeaangalia ile miti nimechoka maana imekuwa kama uchafu sasa ni bora itolewe ijulikane moja tu
     
  10. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa lakini si walipata maujiko kwa Wageni wale. Basi hiyo ndiyo tabia ya Wanafiki na walafi
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Purpose yake imeisha ndio maana haiangaliwi tena. So sad....
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilipata kusikia gharama ya ile miti nilichoka hoi.
    iligharimu mamilioni ya pesa.
     
  13. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Miti ilikuwa inanunuliwa mpaka kilo nne kila mmoja...waliokuwa nayo majumbani mwao wakajivutia bingo la nguvu!
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo matunda ya viongozi wa bovu wa CCM.....yaani kila mahala ni kuchemsha tu.....Siku zote walikuwa wapi wasipande miti ikakua ikastawi na kadhalika...mpaka waje wazingu? Mimi nazani kwa staili hii hatutafika tunakotaka........Au wangetafuta wataalamu labda ingesaidia kujua aina ya miti ya kupanda......Lakini !!!!!!!!!!!inamaana hata kuweka watu wakumwagilia imeshindikana?
    USHAURI WA BURE KWA WAHUSIKA wa hii ishu ni bora sasa waingoe ambayo imekauka maana kwa kweli ukipita na kuitazama utakubaliana na mimi kuwa inaongeza uchafu wa jiji .
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hii ni mojawapo ya kazi za Mbunge wa jimbo Bw. Mnyika
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kha!!!

    Mwisho tutaambiwa hata kuchimba choo tandale kwa bwana sefu ni kazi ya mnyika

    basi tufute halmashauri, tufungue ofisi inaitwa mnyika... tu-manufacture vimnyika kama mia visambae jimbo vifanye kazi
     
  17. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie vipi mnahangaika na miti ,ndio tatizo lenu mliozaliwa muhimbili mkakulia ilala! We uliona wapi mti mkubwa vile ukapandikizwa .......tatizo lenu hamjui vipaumbele! Kipaumbele chetu sasa ni kutibu vidonda vya uchaguzi 2010.......kuna watu walijifanya ni chaguo la mungu! Wakati mungu alishachagua mtu wake 2005!
     
  18. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Walitangaza mti mmoja 700,000.00 na waliahidi kupanda mpaka ubungo, kweli tuna viongozi wazuri wanaofikiria leo na sio kesho.

    Hivi mtu aliyetoa proposal ya ununuzi wa hiyo miti ni nani na aliyeidhinisha malipo alifikiri kitu gani na walioona miti imepandwa ghafla wakati wananenda kwenye mkutano pale ni akina nani hawa wote wanatakiwa kuwajibika na hasara za mradi huu.
     
  19. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    world economic forum ni kama baba wa ile miti baada ya kuisha kwa mkutano ule ni sawa mwenye mali anapokufa, na mara nyingi viongozi wetu huwa hawatumii njia ile katika misafara, na cha zaidi serikali haikuweka watu wa kuifatilia ile miti, na ukizingatia jua letu linajulikana linavyochoma miti ile isingeweza kustawi.
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,737
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Halafu tunakataa kuwa elimu bure haiwezekani! Kumbe hela zipo jinsi ya kutumia tu ndio tatizo!
     
Loading...