Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo ya Richmond/Dowans itaifishwe - Mongela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Jul 8, 2008.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mama mongela anaongea sasa bungeni, na amependekeza ile mitambo ya richmond/dowans itaifishwe ili itusaidie wakati wa dharura.

    mimi namuunga mkono, kuwa wasiruhusiwe kuichuka hiyo mitambo, ikae hapo kama guarantee wakati tunawadai mapesa waliotuchukulia kwa mkataba feki
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hili la muhimu maana wametuibia na wanaendelea kutuibia hivyo basi ni muhimu kama wakazuia hiyo mitambo itusaidide ila sitashangaa nikisikia siku moja ikitaka kutumika kwamba kuna kifaa hakipo ama kuna hitilafu ndogo maana hii nchi ina makubwa hayaishi kila siku yanaongezeka.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Halafu Ni Hao Hao Watakuja Kununua Kwa Majina Mengine -- Mongela Ndio Anasema Sasa Hivi Lakini Mpango Huo Upo Toka Mwaka Juzi Kwamba Hizo Kampuni Zitataifishwa Watazinunua Wao Wenyewe Kisha Waje Kuuza Bidhaa Zao Kwa Watanzania
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mmh sijui kama wataweza kwani wenye mitambo wamo humo humo Bungeni.
    Ila wakikamatwa na kuwekwa Lupango itawezekana kuitaifisha mitambo yote lakini wakiendelea kupeta tu uraiani hatuwezi.
     
  6. m

    macinkus JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hela Tulikuwa Tunawalipa Wenyewe. Hadi Sasa Tunaendelea Kuwalipa Dola 152 Milioni Kila Siku. Sasa Sio Ujinga Kusema Wanatuibia?

    Macinkus
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo tatizo la wanasiasia wa Bongo.Yaani huwa wanongea mambo kama wanatoka Ahera,anaweza akawa na wazo zuri ila katumwa na Flani.

    Mie huwa nashangaa kipindi cha Bunge Matajiri wote wa dar e s salaam ahuwa wanakimbilia Dodoma,kuwadanganya wabunge wetu
     
  8. S

    Striker Member

    #8
    Jul 8, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kutaifisha ni dhuluma, huwezi kupigania haki kwa kudhulumu; Nyerere alijaribu matokeo yake kila mtu anayajua. Sheria lazima itumike: mafisadi wachukue uchafu wao waondoke!!
     
  9. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nimerekebisha hvu

    kwa kuwa tenesco illingia mkataba na kampuni ambayo haikuwepo kisheria, na kwa kuwa kampuni hiyo hewa imeendelea kulipwa mabilioni, na kwa kuwa sasa serikali imegundua hilo, na ikasisitsha mkataba huo. kwa kuwa kuna wanaotaka hatua kali zichukuliwe ikiwa ni pamoja na kuwashinikiza kampuni hiyo hewa irudishe hyo mabilioni

    sasa, ni vema mitambo iliyoletwa na dowans mmiliki wakampuni hiyo hewa ikazuiwa na kutaifishwa ILI RICHMOND ATOKEZE TUWEZE KUMDAI
     
  10. C

    Codecola Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha kipima joto cha ITV juzi ijimaa usiku kuna bwana moja kati ya wageni waalika ambale alitokea CTI alishauri serikali ichukue mitambo ya dowans kwa nguvu iweze kuitumia katika kipindi hiki cha tatizo kubwa langao wa umeme.

    Usahauri huu mimi nimeuona kama kuibaka dowans. Kinanacho mimi niwe na mashaka ni kuwa kwenye kesi ya kubambikiswa na dowans tanesco na serikali walishindwa tunalipa billion 94, hii ya kuibaka dowans si ndio nchi itauizwa kabisa ili tulipe fidia?
     
Loading...