Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania hoi tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sokomoko, Oct 29, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    SANYA, China
    MREMBO wa Tanzania, Genevive Mpangala ameshindwa kutamba katika mashindano yote pamoja na kuchaguliwa kuingia kwenye orodha ya washiriki 22 walioshindania Miss World Talent 2010.

    Mshindi wa mrembo wenye kipaji alikuwa Emma Britt Waldron wa Ireland akiwa ni mshiriki wa nne kupata nafasi ya kuingia moja kwa moja kwenye hatua ya nusu fainali ya Miss World 2010.

    Emma Britt Waldron alishinda baada ya kuwashinda warembo Belarus, Canada, Cyprus, Guadeloupe, Ireland, Korea, Malta, St. Lucia, Venezuela, Wales, Canada na Korea.

    Mwingine aliyepata nafasi ya kuingia nusu fainali ya moja kwa moja ni mrembo wa Norway, Mariann Birkedal aliyeshinda Miss World Top Model 2010 ambaye aliwashinda warembo wa Argentina, Belgium, Botswana, Jamhuri ya China, Ethiopia, French Polynesia, Ghana, India, Norway, Russia, St. Lucia, Slovakia, Afrika Kusini, Hispania, Sweden, Thailand, Venezuela, Ukraine, Marekani na Zimbabwe.

    Pia mrembo wa Ireland ya Kaskazini, Lori Moore alishinda tuzo ya Miss World Sportswoman 2010 na kupata nafasi ya kuingia nusu fainali moja moja kwa moja baada ya kuwashinda warembo wa Australia, Cayman Islands, Botswana, Brazil, Canada, Finland, Guyana, Ireland, Hungary, Iceland, Mongolia, Paraguay, Martinique, Ireland Kaskazini, Norway, Slovakia, St. Kitts and Nevis, United States Virgin Islands, Uturuki na Wales.

    Katika mashindano ya Miss World Beach Beauty 2010 mshindi alikuwa Yara Liz Lasanta Santiago wa Peru ambaye pia amepata nafasi ya kushiriki nusu fainali ya mashindano ya Miss World Beach Beauty 2010.

    Waandaaji wa Miss World wameanzisha mashindano ya mpira wa wavu ambayo yalianza juzi kwa warembo wanaowania taji hilo la dunia kushindana.

    Mechi ya ufunguzi ya mashindano hayo ilichezwa kati ya timu ya China dhidi ya Uingereza, ambapo warembo wa Brazil, Bolivia, Cayman Islands, Costa Rica, Kenya, Malawi, Panama, Peru, Philippines, Slovakia, Uturuki na Uganda pia walihudhuria.

    Wakati huo huo, washindi wa zamani Miss World wameingia nchini China kwa ajili ya kusaidia kuchagua mshindi wa Miss World 2010 katika fainali ya mashindano hayo inayotarajiwa kufanyika Jumamosi Oktoba 30 mjini Sanya, China.

    Washindi hao wa zamani ni Denise Perrier Lanfranchi wa 1953,Ann Sidney wa 1964, Mary Stavin wa 1977, AgbaniDarego wa 2001, Maria Julia Mantilla wa 2004, Zhang Xi Lin wa 2007 na Ksenia Sukhinova 2008.

    Source: mwananchi
     
  2. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sishangai. Mashindano ya mwaka huu hayakuwa na warembo wa quality.

    Kwa ujumla fani ya urembo TZ bado ni changa sana; kuanzia kuwepo na mtazamo hasi katika jamii kuwa mashindano ya urembo ni uhuni, recruitment ya suitable applicants inafanyika kiholela, maandalizi duni ya washiriki etc. Hata ukiangalia uendeshwaji wa mashindano yenyewe - mambo ni yaleyale miaka yote, hii inamaanisha waandaaji hawajifunzi na hawako innovative. Focus kubwa inawekwa katika zawadi za washindi. Wanasahau motivation ya wasichana wazuri na intelligent sio zawadi (gari) tu bali future prospects watakazozipata kwa kushiriki.
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....sio Miss Tanzania ni Miss LUNDENGA
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumezoea bwana!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kawaida
     
  6. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sisi huwa tunawapeleka hawa mamiss kule kutimiza wajibu tu, jitihada za kutosha zinahitajika ili tuweze kuwa kwenye top list kama wenzetu walivyo,
     
  7. p

    posh77 Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lundenga yuko kibiashara zaidi hana mpango wowote wa kuiboresha anachoangalia nii atapata yeye kama yeye shiligi ngapi ili maisha yasonge mbele,juhudi na creativity ya kuifanya Tanzania siku moja ing'ae hana mpango huo,ubabaishaji tu Tanzanians tutafika?
     
  8. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningeshanga ingekuwa kinyume na ilivyokuwa !!!!
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa kwanini tumepeleka mwakilishi tukijua matokeo yake? au tumelazimishwa?
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona ndo kawaida yetu, tena kajitahidi
     
  11. L

    Linababy Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kichwa cha mwendawazimu
     
  12. r

    rehema msuya Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya kawaida hayo!:doh:
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hey better luck next time miss tanzania
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kuna mtu yeyote anapicha ya miss Tanzania??
     
Loading...