Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania 2009 aswekwa rumande

Discussion in 'Celebrities Forum' started by M-bongotz, Feb 12, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata punde kutoka mahakama ya hakimu mkazi Kinondoni zinasema kuwa mnyange wa Tanzania wa mwaka 2009 anayeshikilia taji leo amepandishwa kizimbani pamoja na mtu mwingine wa kiume anayesadikiwa kuwa boy friend wake kwa tuhuma za kupiga na kujeruhi wote wameshindwa kutimiza masharti ya dhamana na wametupwa lupango.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Dah,
    kweli maswala ya ugomvi hayafai.
    Leo ni ljumaa huyo kutoka ni hadi Jumatatu.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nani, wema sepeto??
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo atakuwa Miryam
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mwache akajifunze adabu huko lupango angalau hadi j3 atakuwa amepata fundisho.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Odemba?
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kutoka jumatatu kwa kapuku wa vingunguti...lakini mrimbwende huyo usishangae kumuona bagamoyo wikiendi akila raha na pedeshee afu jumatatu alfajiri anarudishwa ukonga kwa ajiri ya kuletwa mahakama kwa dhamana rasmi!!

    Haya huwa yanatokea sana, labda uwe mgeni jijini ndo utalala segerea mpaka jumatatu!!
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni huyu wa sasa cjui ndio anaitwa Mariam..
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh,habari hizi ni za kweli?
     
  10. H

    HUBERT MLIGO Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Boyfriend wake ndio kaumia tena, Huyo miss Jpili anakula valentine na mapredezee mjini, na jamaa asubiri dhamana baada ya kuisha valentine.
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Miss Tanzania 2009 ni Miriam Gerald!!

    [​IMG]
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Miss Tanzania 2009 anaitwa Miriam Gerald
     
  13. i

    indigwe Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miss tanzania na na mai boifrend wake walala segerea</p>
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii habari tayari ipo hapa....Mod iunganisheni na ile nyingine!!
     
  15. i

    indigwe Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miss tanzania na na mai boifrend wake walala segerea baada ya kukosa zamana mahakamani kinondoni</p>
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeeeeeeh?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hawa mamiss wa siku hizi jamani haka kashindano kangefutwa tu
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Anagombea nini au anagombewa kwa kisa gani?
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Weka kilichojiri tafadhali!!!!!!!!!!
     
  20. i

    indigwe Member

    #20
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inamaana anko lundenga ameshindwa kuwalea katika maadili hawa mamis au ni hulka yao, wanaliabisha taifa
     
Loading...