Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misharaha, cheki, misahama ya kodi...hivi hizi ni public info?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Dec 21, 2010.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani mi katika pitapita yangu nimekutana na hii list ya documents ambayo ina majina ya watu na malipo waliyopata, namba za cheki walizoandikiwa, watu aliosamehewa kodi...etc.etc, hivi ni public information au?

    LINK HII HAPA: Index of /mofdocs/revenue/exemptionsbeneficiaries
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya mkuu chifu thanx kwa habari nzuri
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni katika suala la uwazi. Waliopewa misamaha ya kodi huwa wanaanikwa kwenye mtandao.
    Kama umewahi kusamehewa hata kodi ya kuingiza gari, basi we search jina lako utaliona. Mimi naona hii poa tu.
     
Loading...