Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya walimu....!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Richbest, Dec 19, 2011.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar za jion wakuu?eti jamani mshahara wa mwez uliopita nilikatwa 65000 nikafuatilia walimu wenzangu wachache nao wakadai wamekatwa kama mimi! Tulivyofuatilia tukaambiwa ni toka hazina je nani anataarifa ya hii kitu atujuze?
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa amjuze mdau hapa.... Isije ikawa wajanja wachache wanawafisadi kwa makato feki.
     
  3. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    labda mlichangi miaka 50 ya Tanganyika
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si walimu tu. Mwezi Novemba wamelamba kama 50,000/- yangu! Salary slip nayo hawajanipa
     
  5. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    we ni nani?
     
Loading...