Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya mwezi Februari itatoka lini?serikali mbona inatudhalilisha watumishi wake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bushman, Mar 1, 2012.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jana jioni mwenye dhamana ya mishahara udom, katoa barua ya kusema hajapokea fedha yoyote kutoka hazina kwa hiyo hakuna mshahara mpaka atakapo pata fedha, sio kosa lake kasema ukweli mimi nalia na mkuu wa kaya j.k.

    Mbona mnatudhalilisha mjini hapa? Sijui tasisi nyingine za serikali kama wamelipwa ila hapa matangazo yameshatoka kuwa mpunga haujaingia kutoka serikalini.

    Tunaishije mjini hapa?spika makinda anna anajua vizuri ugumu wa maisha dodoma ndio maana anakomalia posho,sasa tusiokuwa na posho na tunaishi dodoma miaka yote tunafanyeje?hali mbaya!!!!!!!!
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nchi imefilisika, wanabembeleza mabenki wawakopeshe, subiri tu utalipwa.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ndio dhahma ya kuwaweka magamba on the throne!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mjomba bandiko lako limenisikitisha sana!:embarassed2:
    Poleni sana kama hamjashikishwa hadi leo...wakiendelea hadi mwisho wa wiki dawa mgomo tu kama madaktari!
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mzeee home hapaingiliki,hali mbaya kibaya zaidi taarifa haijaweka time frame imesema zitalipwa zikiletwa kutoka serikalini,lini hiyo?kama sio kutuletea matatizo kwenye familia zetu?
     
  6. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilishawahi andika humu 'hazina ya serikali imekauka' watu wakanikebehi hapa! Nasahivi serikali haiwezi kufanya jambo mpaka upige kelele.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    watumishi wa umma wanataabika sana bongo, mshahara tarehe 36 dah,
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwezi huu wamejitahidi kuwalipa madaktari kwanza nyie wengine mtasubiri kwanza hadi zipatikane, c umeona hata wabunge wamegomewa nyongeza? tuvumilie hali serikali nimbaya kifedha
     
  9. I

    Idofi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    mliambiwa mapema mtajuta kumchagua ****** sasa matokeo ndio hayo
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na bado, Magamba yatatumaliza.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hazina imekauka ilhali maparty ya wizara bado yanaendelea! MaV8 yanatembea na viyoyozi juu!!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mjiajiri kama mie
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hili neno dada!
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mabenki nayo yako hoi mkuu...Rostam kahamisha ngawira zake zote toka kwenye mabenki ya hapa...Kahamishia nchini Malysia
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Pole Kiongozi..............hapohapo na bodi ya Mikopo wanataka hela yao faster
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ina maana we unaishi kwa kutegemea mshahara tu? imeandikwa mtu hataishi kwa mkate tu mkuu!
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Me au Ke?
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    SIo UDOM tu mkuu hata DUCE nako bado hawajacheka
     
  19. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni wote Dodoma na wale walio kosa mishahara hadi leo.

    Yapasa tumshauri Mkuu wa kaya akakope kwa wale matajiri aw TZ walio kwenye list aliyopewa Davos.

    Mbona hela iko nyingi tu TZ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
Loading...